Home Forum New Models Top 100 Models Model Search
Price Newsletter Discount Coupon Popular Models Advertising
อ่านการบ้านแล้วอย่าลืม

Author Topic: ลูกครึ่งเยอรมัน... โคโยตี้ตัวท้อป... หนึ่งคืนสุขใจและเดียวดาย... @ หัวหิน จบจ้า  (Read 47226 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DarthMarcus

• TMM Green Card Member V.1
  • Golden member
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +384/-121
  • Darkside I AM !!!
    • View Profile
    • อาร์เชอร์แอดวานซ์ กรุ๊พ
แวะมาลงชื่อ (tmm_22)
ดีใจมากๆครับที่แวะมาลงชื่อกัน... (tmm_14)

ถ้าว่างเิชิญมามิตติ้งได้นะคร้าบผม

บวกไปเลยครับ (tmm_13)

(tmm_17)แหม เกรงใจจังเลยครับ

ว่าแต่หลังจากเช็คบิลจากร้าน?
??กะแล้ว ไม่เห็นตกลงค่าตัวกะน้องเขาเลยนี่ครับ
นับถือท่านโซดาจริง ๆ (tmm_14)

Offline soda.. pop ㋡

• Moderator
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +1037/-1334
  • \(^o^)/ Hello TMM !
แวะมาลงชื่อ (tmm_22)
ดีใจมากๆครับที่แวะมาลงชื่อกัน... (tmm_14)

ถ้าว่างเิชิญมามิตติ้งได้นะคร้าบผม

บวกไปเลยครับ (tmm_13)

(tmm_17)แหม เกรงใจจังเลยครับ

/>
ว่าแต่หลังจากเช็คบิลจากร้านเกะแล้ว ไม่เห็นตกลงค่าตัวกะน้องเขาเลยนี่ครับ
นับถือท่านโซดาจริง ๆ (tmm_14)

ร้านเกะยังไม่เช็คคร้าบ เอาไปรวมกับที่ผับเลยทีเดียว...    ส่วนค่าตัวน้อง...  (tmm_17) น้องเค้าไม่รับออฟนะ.. อิอิ

นับว่าเป็นโชคเข้าข้าง กับฟลุกมากกว่าครับ... โซดาไม่ได้ดีเด่นอะไรหรอก

ยินดีต้อนรับนะครับ สู่คลับ หุ ๆ (tmm_14)

รณรงค์ ร่วมกันคอมเมนต์ความเห็นกันคร้าบ  เพื่อเว็บเราเองจ้า

Offline MonkeyOctopus

• จ่าเฝ้าอ่าง
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +3/-2
ใหนบอกว่าบ่ายจะมาต่อไงฮับ เนี่ยมันเย็นแล้วนะ  (tmm_43) (tmm_43) (tmm_43)

Offline นักพรตนอกรีต

• ผู้ดูแลคลับ
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +162/-29
  • BE COOL
ใหนบอกว่าบ่ายจะมาต่อไงฮับ เนี่ยมันเย็นแล้วนะ  (tmm_43) (tmm_43) (tmm_43)

สงสัยคงต้องรอท่านซาตานโซดาพรุ่งนี้แล้วล่ะท่าน แบบว่าคืนนี้ท่านไปทำการบ้านมาส่งอีกฉบับอ่ะ  (tmm_15) (tmm_15)
"ถ้าเข้มเข็ง ต้องเข้มแข็งแบบยอดเกสร
ถ้าจะอ่อน ก็ต้องอ่อนแบบยอดภูผา
เพื่อจะได้ก้มลงจุมพิตสู่พื้นธารา
เพื่อจะได้กลับมาเป็นของขวัญดั่งดอกบัวบาน"

MR.T

• Guest
เรื่องของท่านโซดานี่คนติดยิ่งกว่าซีรี่เกาหลีอีก เหอๆๆ  (tmm_08)

• Moderator
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +1037/-1334

สงสัยคงต้องรอท่านซาตานโซดาพรุ่งนี้แล้วล่ะท่าน แบบว่าคืนนี้ท่านไปทำการบ้านมาส่งอีกฉบับอ่ะ  (tmm_15) (tmm_15)
[/quo
te]

ผิดแผนคับ  (tmm_32)

กะไปเก็บน้องเนยก่อน...

แต่ระหว่างรอท่านตี๋ที่เอ็ม ดั๊น ไปเจอน้องคนนึง ถูกใจมาก เด็กใหม่...  (tmm_15)

นั่งคุยกับป๋าช.ไปพลาง บอกป๋าเรียกเลย...  กำ... หมดแม๊ก...

เลยไม่ได้ออฟน้องเนยเลย   ไอด้วย เจ็บคอ เง้อ....  (tmm_26)

พรุ่งนี้เช้า จะมาต่อให้นะคับ  คืนนี้ขอลาไปนอนก่อนน้า ฝันดีทุกคนคับผม  (tmm_03)

รณรงค์ ร่วมกันคอมเมนต์ความเห็นกันคร้าบ  เพื่อเว็บเราเองจ้า

Offline hotaru

• แก๊งขึ้นครู
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +2/-0
 (tmm_25) ยังรออ่านอยู่ครับท่าน ได้โปรดอย่าทรมานคนรอเลย  (tmm_16)

• Moderator
  • *
หง่า... พอดีตื่นเที่ยง มีนัดกับแฟน...  (tmm_26) จะพยามมาต่อเย็นนี้นะคับ... เพื่อนๆ

หวังว่า ยังคงรอนะ   (tmm_26)

ต้องขอโทษที่ช้านะจ้า ไม่อยากให้ช้าเหมือนกัน... อีกเยอะเลย  (tmm_29)

teetong7

• Guest
เห็นกระทุ้มันหลายหน้า คิดว่าคงจะจบแล้ว หง่ะ...อารมณ์ค้างเลย

หา ๆๆ ลาย แทงเตรียมไว้ก่อน

Offline bEr

• Full Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +10/-6

• Moderator
  • *
มาต่อนะคร้าบ....   (tmm_14)

หลังจากใส่ซีดีเรียบร้อยแล้ว.....

โซดามองไปที่น้องชายโซดา และน้องสาวของเทอครับ... เพื่อให้น้องชายโซดาหาถ้ำให้เจอ... หุ ๆ

โซดาจับเอาน้องชายโซดาค่อยๆ ไล่ถูไถทักทายน้องสาวของน้องเจนอย่างช้า ๆ .... จากด?
??านบน... วน ๆ ๆ โดยใส่ถุงแล้วนะคับ... วนลงมายังด้านล่าง... อื้ม... เสียวครับ.. น้องก็คงเสียวเช่นกัน เทอหลับตาพริ้ม... กัดมุมปากเล็กน้อย...โดยไม่รู้ตัวเลย ว่าโซดาแอบมองหน้าเทออยู่....

โซดาจับขาของน้องเจนแยกออกอีกเล็กน้อย ... เพื่อความสะดวกในการขยับเข้าไปของน้องชายโซดา.... น้องเจน.. เหมือนจะรู้ดี..ว่าเดี๋ยวจะต้องพบเจอกับอะไร... เทอขยับขาออกตามน้ำหนักมือของโซดาอย่างเข้าใจและ?
??่าง่าย... ในขณะที่มือของน้องเจน... กำผ้าคลุมเตียงแน่นทั้งสองข้าง...

เทอ พร้อมแล้ว.....  (tmm_16)

ครับ... เมื่อขากางออกดีแล้ว... โซดาจึงวนต่อไปอีกซักพัก... แล้วจึงค่อยๆ... เลื่อนเอวของโซดา เข้าไปหาเทอ... อย่างช้า ๆ .... ค่อยๆครับ... โซดาเลื่อนเข้าไปได้เพียงครึ่งเดียว... น้องมีอาการรีเฟรกด้วยการถอยตัวออก พร้อมกับบอกว่า"พี่โซดา.. ช้า ๆ น้องเจ็บ"

อื้มมมม....  (tmm_16) ทำไมมันฟิตแบ??
?นี้อ่ะ...  แน่นมากครับ... ขนาดโซดาค่อยๆรุกเข้าไป ยังแน่น.. และยาก.. ทั้งที่น้ำทะลักซะขนาดนั้น...... โอยยยย... สุดๆเลย...

โซดากระซิบตอบน้องไป.. ว่าเจ็บหรือคะ.. งั้นจะค่อยๆนะ....

ครับ.. ต่อสิครับ .. ค่อยๆ เข้าต่อไป เพียงแต่ต้องให้น้องค่อยๆ ซึมซับความรู้สึก.. ช้าๆ  ค่อยๆครับ... ขยับเข้าทีละนิด แล้วออกหน่อยๆ... เข้า.. ออก... เข้า... ออก... อย่างช้าๆ ... และทุกครั้งที่ขยับเข้าออก... จะเข้า..
มากกว่าออกครับ.. ทำให้ยิ่งขยับ .. ก็ยิ่งลึกเข้าไป.. ลึกเข้าไป...เรือยๆ....

จนในที่สุด... หญ้าตรงเสาธงโซดา จึงได้สัมผัสกับหญ้าบนเนินเขาของเทอ....แนบสนิทครับ... เมื่อถึงตรงนั้น ... โซดาจึงจัดการบี้หญ้าของโซดากับเทอ ให้ชนกันแน่นเลย .. น้องร้องอ๊า... ขึ้นมาทันใด  เพราะเทอรับรู้ถึงแรงกดนั้น... โซดาค้างไว้จังหวะดังกล่าวไว้... ซักพักนึง...  โดยมองหน้าของเทอไปด้วย.... ได้อารมณ์มาก?
??รับ....  (tmm_16)

ซักพัก... (คงไม่เกินสิบวิ) โซดาจึงเริ่มขยับ... ออกกก.....เยอะๆๆๆ เกือบออกมาสุด... แล้วเข้า.... ไปเต็มๆลำครับ...
เข้า.. ออกก... เข้า.... ออกกกก... อื้ม...  ลื่นสุดๆ... แต่แน่น... แน่นมาก... โดยเฉพาะจังหวะเข้าแต่ละครั้ง.. น้องคงเกร็งครับ.. เพราะรับรู้ได้ถึงแรงต้านจากการบีบรัดของน้องเทอเป็นระยะ ๆ ... อื้มมม... รู้สึกดีมากๆครับ....

แรกเริ่ม... ก็ใช้ท่าเบสิคไปเรื่อยๆให้น้องเริ่ม?
??ินก่อนครับ... แล้วจึงเริ่มเร็วขึ้น... น้องร้องอ๊า ๆ ๆ  ออกมา... โซดาจึงให้น้องไม่ต้องจับเตียงแล้ว โดยโซดากระซิบเทอ ให้เอามือมากอดโซดาแน่นๆเลยดีกว่านะ  มันรู้สึกดีกว่ามากๆ....

น้องเจนรับคำสั่ง และเอื้อมมือมาโอบกอดโซดาอย่างว่าง่ายครับ.. และพอโซดาบอกให้กอดแน่นๆ เทอก็แน่นเลยจริงๆ โดยหลับตาปี๋เลย พร้อมกับร้องไปตามจังหวะการโยกของโซดา.. อื้อ ๆ อ๊า ๆ .. ตลอดครับ...

?
??ันยังไม่แน่นพอ...  (tmm_17) โซดาอยากทำอีกท่านึง... โซดาจึงจับน่องล่างของน้องเจน พาดไหล่เลยครับ... ทั้งสองข้าง.... อื้มมมมม... นี่สิ... ใช่เลย... เมื่อขาน้องเจนพาดไหล่โซดาทั้งสองข้างแล้ว... น้องสาวเทอยิ่งแนบสนิทเข้าไปใหญ่ครับ....  โอยยๆ  เสียวสุดๆเลยนิ... น้องร้องตามจังหวะอย่างลืมตัวไปแล้ว... โซดาก็เข้า.. ออก.. เข้า.. ออก.. อย่างได้รสชาติจริงๆครับ..

ทำไปอย่างเมามันส์ซักพัก... หุๆ หย??
?ดสิครับ.. เดี๋ยวแตกก่อนแย่เลย... ..  ตอนโซดาหยุด.. น้องยังหลับตา น้องคงนึกว่าโซดาออกไปแล้วมั้ง อิอิ.. ป่าวซะหน่อย...  (tmm_08)

โซดากระซิบบอกเทอว่า "หันหลังหน่อยนะคะ"

2 b connnnn  (tmm_04)

teetong7

• Guest
เพิ่งกลับจากเอ็มฯมา อ่านแล้วยังมีอารมณ์ร่วมเลย

แล้วไปดูองคชาติ เอ๊ย...องคบาท มาหนุกป่าวคับ (tmm_06)

• Moderator
  • *
เพิ่งกลับจากเอ็มฯมา อ่านแล้วยังมีอารมณ์ร่วมเลย

แล้วไปดูองคชาติ เอ๊ย...องคบาท มาหนุกป่าวคับ (tmm_06)

หึ ๆ ไปเอ็ม... ขึ้นกับใครมาพี่  (tmm_04)

องคบาท ไม่ได้ดูเรย คนเยอะมาก เวลาไม่ได้เลยคับ  (tmm_30)

พรุ่งนี้เดิน?
??างโดยสวัสดิภาพครับพี่  (tmm_14)

MR.T

• Guest

เพิ่งกลับจากเอ็มมาเหมือนกันครับ อ่านแล้วของขึ้นด้วยคน

ปล. ท่าน TeEtOnG7 นี่ขึ้นกะน้องเดียร์ป่ะคับ พอดีตอน
ผมจะขึ้นกะน้องเค้าเห็นมีพี่คนนึงมาแซวน้องเค้าเล่น คาดว่าอาจเป็นพี่ๆในบอร์ดนี้

teetong7

• Guest

เพิ่งกลับจากเอ็มมาเหมือนกันครับ อ่านแล้วของขึ้นด้วยคน

ปล. ท่าน TeEtOnG7 นี่ขึ้นกะน้องเดียร์ป่ะคับ พอดีตอนผมจะขึ้นกะน้องเค้าเห็นมีพี่คนนึงมาแซวน้องเค้าเล่น คาดว่าอาจเป็นพี่ๆในบอร์ดนี้

วันนี้ไม่ไ
ด้ขึ้นกับน้องเดียร์คับ ขึ้นกับ m54 ชือ จ๊ะจ๋า  แต่มี Commax นั่งอยุ่โต๊ะหน้า sideline เลยไม่รู้จะใช่คนที่ไปแซวน้องเค้ารึป่าว

ฮา...มากคับ เพราะผมแอบไม่ให้น้องเค้าเห็น ป๋า ช. ต้องพาผมไปนั่งโต๊ะหลัง ๆ กัวน้องเค้าเห็น ที่ไม่ให้เห็น คือ อยากลองขึ้นกับคนอื่นมั้ง

ไม่ใช่น้องเค้าบริการไม่ดีน่ะ แต่เค้าอยากเปลี่ยนรสชาติอ่า