Home Forum New Models Top 100 Models Model Search
Price Newsletter Discount Coupon Popular Models Advertising
อ่านการบ้านแล้วอย่าลืม

Author Topic: "ผับเลิกแล้ว คืนนี้ อยู่เป็นเพื่อนผมนะ" นิยายรัก กับสาวใต้@หาดใหญ่ (จบค้าบ)  (Read 32989 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline Princeofdeer

• Sr. Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +15/-14
    • View Profile
ท่าน Soda เอาอีกแล้ว..... (tmm_43)

รู้มั้ยเวลาที่หยุดตอนกะลังเข้าด้ายเข้าเข็มเนี่ย....มันทรมาณขนาดไหน...... (tmm_34)

ยังไงก็จะรอจนจบนะค้าบ........ (tmm_06)
หากเราไม่ปวดท้อง...ก็ไม่ต้องการห้องน้ำ ฉันใด
ความรัก....ก็ไม่ต้องการเวลา ฉันนั้น

Offline N|ght-$talker

• Golden member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +44/-9
  • ความเหงาที่ไม่มีใครเข้าใจ
 (tmm_21) กลับมาต่อเร็ว ๆ เลยนะ
ตอนนี้จัด + ให้ก่อน  (tmm_02)
ถ้าช้าล่ะก้อ เจอเมื่อไหร่จะ - - - ทันทีที่เจอเลย  (tmm_66)
      อย่าฝืนความจริง แต่อย่าทิ้งความฝัน

>>>ไม่มีเพื่อน อย่าไปไกล ไม่มีน้ำใจ อย่าไปกับเพื่อน<<<

Offline soda.. pop ㋡

• Moderator
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +1037/-1299
  • \(^o^)/ Hello TMM !
หวัดดียามดึกคร้าบ.. งานเยอะมากมาย ต้องมาส่งการบ้านก่อนนอนเลยนะเนี่ย  (tmm_26)

ตอนที่แล้วครับ

โซดา.. "อาบด้วยคนนะคับบบ (tmm_06)"

พี่เอ๋... "ก็เข้ามาสิจ้ะ"

โซดา... โอ้วววววว  (tmm_51) (tmm_51) (tmm_51)

โซดาจัดแจงเปลื้องผ้าตัวเองอย่างเร็วครับ หุ ๆ ...

พี่เอ๋.. เดินเข้าห้องน้ำไปก่อน.. เธอคงเข้าไปถอดเสื้อออกครับ...

เมื่อโซดาแง้มประตู.. เพื่อจะตามเข้าไปนั้น...

(tmm_16)  พี่เอ๋... หันหน้าเข้ากระจกอยู่ในห้องน้ำครับ...  กำลังเกล้ามวยผมขึ้นไว้บนหัว(คงกลัวเปียก)...   

แผ่นหลังพี่เอ๋... ขาวเนียนมาก..ส่วนโค้งส่วนเว้า ของหลังที่เว้าลงที่เอว.. แล้วอิ่มเอิบออกที่สะโพกกลมกลึง.. ท่ามกลางไฟห้องน้ำที่เปิดสว่าง ๆ นั้น...

จี๊ดส์ มากครับ  (tmm_09)

โซดายังเขินอยู่เล็กน้อยครับ.. ด้วยความไม่เค้ย ไม่เคย (รึเปล่า (tmm_44))  จึงย่อมตื่นตระหนกเป็นธรรมดา...

โซดาเลยเดินเข้าไปอาด ๆ .. ดึงผ้าออกจากเอวขึ้นแขวนราวฝาผนัง.. แล้วแก้ผ้าโทงๆกันเลยทีเดียว (tmm_08)

โซดาเข้าไปด้านหลังพี่เอ๋ ที่กำลังสาระวนกับการเกล้าผม.. สายตาเธอเหล่มองสะท้อนเงากระจกไปยังผมของเธออยู่ครับ.. พี่เอ๋.. เป็นคนตัวสูงรูปร่างดี.. กอรปกับกระจกที่โรงแรมนี้ค่อนข้างเตี้ย..  พี่เอ๋จึงต้องยืนถ่างขาเล็กน้อยยย  (tmm_08) (ปุฮิ ๆ ๆ )

โดยไม่รู้ตัว...   พี่เอ๋ไม่ได้สนใจโซดาที่เดินมาด้านหลังเลย

โซดาเลยเอาสันมือขวา...   ย่อแขนลงไปใต้ก้นพี่เอ๋...    แล้วรูดพรื้ดดดดดดด... ขึ้นมาเลยครับ  (tmm_04)

สันมือโซดา.. ผ่านเนื้อโหนกนูนนิ่ม ๆ หยุ่น  ๆ  เบียดบี้ร่องนิ่ม ๆ .. ผ่านขนอ่อนๆ รำไร นิ่มนุ่มมากมาย...

พี่เอ๋...  "ว๊ายยยย... โซดาทำอะไรเนี่ย"    เธอตกใจครับ.. (tmm_26)

โซดา.. "ก็เห็นพี่ไม่สนใจโซดาเลยอ่า.. เลยแกล้งซะเลย"

พี่เอ๋..  "ทำแบบนี้...  แกล้งแบบนี้ ไม่ดีนะ...  รู้มั้ย...   มันเสียว"

โซดาในตอนนั้น.. แค่ได้ยินคำว่า "มันเสียว"     เสาธงน้อย ของโซดา ก็กลับแข็งแกร่ง เกร็งขึ้นมาทันทีครับ

พี่เอ๋.. "แล้วนั่นอะไรจ้ะ คิก ๆ ..  ทำไมแข็งแล้วล่ะ"

โซดา.. "แหะๆ ก้อ... พี่เอ๋บอกว่าเสียวอ่ะ.. โซดาเลยเสียวไปด้วยมังคับ" (tmm_44)

ฟู่ ๆ ๆ ... ฟู่ๆ ๆ ...

(tmm_59) เอ๊ะ..  พี่เอ๋.. เอาน้ำฉีดล้างก้น มาล้างเสาธงยักษ์ของโซดาทันทีครับ...   โอย ๆ ...  มือ  ๆ .. โอย  (tmm_43) (tmm_43) เสียวครับ.. จะไม่ไหว..

พี่เอ๋..  "แล้วแบบนี้ล่ะ..   เสียวกว่ามั้ย"

พี่เอ๋พูดเสร็จพลาง ก้มย่อตัวลงนั่ง...

แล้วเลียหัวเสาธงโซดาทันที  (tmm_46)

ต่อพรุ่งนี้คร้าบ จะพยามให้ได้ตอนกลางวันบ้าง .. เดี๋ยวจะยาวเกิ๊น  (tmm_26)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

รณรงค์ ร่วมกันคอมเมนต์ความเห็นกันคร้าบ  เพื่อเว็บเราเองจ้า

• Moderator
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +1037/-1299
อรุณสวัสดิ์คร้าบ (tmm_04) ต่อกันดีกว่า (tmm_55)

(tmm_59) เอ๊ะ..  พี่เอ๋.. เอาน้ำฉีดล้างก้น มาล้างเสาธงยักษ์ของโซดาทันทีครับ...   โอย ๆ ...  มือ  ๆ .. โอย  (tmm_43) (tmm_43) เสียวครับ.. จะไม่ไหว..

พี่เอ๋..  "แล้วแบบนี้ล่ะ..   เสียวกว่ามั้ย"

พี่เอ๋พูดเสร็จพลาง ก้มย่อตัวลงนั่ง...

แล้วเลียหัวเสาธงโซดาทันที  (tmm_46)

จังหวะนั้น.. กลางเสาธงโซดา เสียวจี๊ดขึ้นทันใดครับ... น้ำลายของพี่เอ๋ เวียนวนลิ้นตวัดรัวที่ปลายธงโซดาอย่างเมามันส์..

บอกตรงๆ ...  (tmm_16) ตกใจ กับพี่สาวเหลือเกิน...  นี่รือ คือผู้มีประสบการณ์  (tmm_44) (ชักติดใจ)

พี่เอ๋ เอามือสาว ๆ ดึง ๆ ดุ้นเนื้อหยุ่น เข้าออก ๆ ๆ ไปมา... โอ้ว ๆ ๆ  (tmm_43)

โซดา ได้แต่ยืนเกร็งอยู่ในห้องน้ำ... ... (tmm_16)

หัวสมองบีบเกร็ง... แอ่นเอว สู้ เล็กน้อย... (ไม่ให้พี่เอ๋ ตระหนกเกินไป เดี๋ยวสำลัก (tmm_08))

พี่เอ๋ เริ่มตวัดลิ้นลากไล้ผ่านเสาลำลงไปกลางท่อนเสา.. แล้วทำปากอูม ลงไปสุดโคนเสาครับ...

อื้มมมม... แฉะๆ.. ชื้น ๆ.. อื้มมมม...   โซดาปวดหลังจากความซี๊ดซ่านมากๆเลย...

พอทำไปซักพัก...  อื้มมม...    เริ่มมาครับ.. อารมณ์จะแตกแล้ว โอ้ว... กระซิบบอกพี่เอ๋ทันใด.. ปล่อยเลยได้ไม๊.. อื้มมม โอ้ววว..

พี่เอ๋.. ถอนปากออกทันที อ๊ะ  (tmm_46)

พี่เอ๋.. "ไม่เอาแตกในปากน้า..  มันแปลก ๆ จ้ะ"

โซดา.. อ่า...  (tmm_25) "ครับ แหะๆ"

พี่เอ๋บรรจงรูด ๆ ๆ ๆ ... ชัก ๆ ๆ ๆ ... ดึง  ๆ ๆ ๆ ๆ .... พร้อมทั้งเอาตัว และไฟหน้า มานัวเนีย ๆ ๆ .. ครอเครียโซดาไปด้วยครับ

ปับ ๆ ๆ ๆ (เสียงรูด (tmm_04)) ซึ่บ ๆ ๆ ๆ ... ฟวั่บ ๆ ๆๆ  ...  อื้ม ๆ อ๊า ๆ ...  โซดาหยี๋ตา ตัวร้อนแดงก่ำ อ๊า.. ๆ ๆ ..

พี่เอ๋ เร่งสโตรกอย่างรัว เมือ่เห็นอาการหอบลมหายใจร้อน น้อย ๆ ของโซดา... เธอรู้ดีครับ. ว่าตอนไหนควรรุก ตอนไหนควรช้า โอ้ว...  เก่งจัง (tmm_35)

จนในที่สุด.. ปริ ปริ ปรี๊ดๆ ๆ (ปี้ปิ๊ด)   (tmm_16)

พี่เอ๋.. จับโคนเสา แล้วบีบรีดน้ำออกมาเปรอะมือเธออย่างเต็มใจ..  เธอเอาน้ำโซดา รูดเสาธงโซดาที่แดงก่ำร้อน.. ลื่นๆ  ต่อไปอีกพักนึงครับ...  เสียวมากๆกว่าตอนน้ำยังไม่ออกอีก...

พี่เอ๋..  "แบบนี้สิจ้ะ.. ถึงเรียกว่า เสียวจริง" คิ ๆ

โซดา...  (tmm_26) "ฮับ"

ต่อเย็นนี้จ้า  (tmm_03)

รณรงค์ ร่วมกันคอมเมนต์ความเห็นกันคร้าบ  เพื่อเว็บเราเองจ้า

Offline อุ้ยเสียวป้อ.... (ขอพักยาวๆ)

• อัตราการทำประตูสาวๆ +131/-13
 + เป็นกำลังใจให้กับการบ้านเสียวๆครับ  (tmm_42)

มาต่อด่วน  (tmm_56)
งานมากตูเบื่อ           งานเหลือตูเกลียด
งานละเอียดตูงง        บอกตรงๆตูขี้เกียจ

"Forgive your enemies, but never forget their names."
- - J.F.Kennedy - -

• Moderator
  • *
+ เป็นกำลังใจให้กับการบ้านเสียวๆครับ  (tmm_42)

มาต่อด่วน  (tmm_56)
ขอบคุณคอมเมนต์ท่านอุ้ย และการติดตามคร้าบ..

บวกคืนจ้า  (tmm_52)

Offline illuminati - อยู่ยอดภู ดูเสือกัดกัน

• อัตราการทำประตูสาวๆ +64/-14
  • หยุดเที่ยว ให้เค้าลืมๆ ไป...
  (tmm_30)  เง้อ กระฉูด  (tmm_09) เข้ามาบวก No.633 ให้ตามสัญญาครับ โซดา  (tmm_13)
เป็นเพียงชายคนนึ่ง ที่ มีทั้งดีและเลว อยู่ในตัว พยายามเป็นคนดีของสังคม ทั้งๆ ที่มีเลือดชั่วสะสมอยู่เต็มตัว เมื่อไหร่ที่ต้องการให้ชั่วก็แค่สะกิดต่อมความเลวให้มันแตก เลือดชั่วๆ ก็จะทะลักหลั่งออกมามากมาย .... แล้วที่ว่ามาทั้งหมดเนี่ย ใครหว่า อิอิ

Offline JGT_CK5

• แก๊งขึ้นครู
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +5/-0
 (tmm_29) รีบๆเลยครับ คุณโซดา ใกล้จะจบแล้ว และก็คงมีเรื่องอื่นต่อใช่มั้ยครับ  (tmm_02)

• Moderator
  • *
ว่างแผล๊บนึง ...   (tmm_71)

พี่เอ๋.. จับโคนเสา แล้วบีบรีดน้ำออกมาเปรอะมือเธออย่างเต็มใจ..  เธอเอาน้ำโซดา รูดเสาธงโซดาที่แดงก่ำร้อน.. ลื่นๆ  ต่อไปอีกพักนึงครับ...  เสียวมากๆกว่าตอนน้ำยังไม่ออกอีก...

พี่เอ๋..  "แบบนี้สิจ้ะ.. ถึงเรียกว่า เสียวจริง" คิ ๆ

โซดา...  (tmm_26) "ฮับ"

โซดา.. "แล้วพี่เอ๋เสียวมั้ยนิ" โซดาถามครับ พลางเอามือซ้าย กอดพี่เอ๋ที่ยืนนัวเนียอยู่ไว้แนบอก..

แล้วเอานิ้วมือขวา ไปเขี่ย.. เม็ด  ในทันที.. (tmm_08)

นิ้วชี้ขวา แทรกผ่านกลีบเนื้อ เข้าไปหยุ่น ๆ หยุด ๆ วน ๆ ที่ปุ่มเนื้อกระสันครับ..

โซดาห่อนิ้วชี้ กลาง นาง ไว้เป็นอุ้ง ๆ แล้ววนนิ้วลงไปที่ปากทางตรงปุ่มพอดิบพอดี....  พร้อมทั้งสลับ กับการใช้นิ้วกลาง ลากกรีดกด ลงไปที่ร่องชื้นนั้นอย่างรวดเร็ว

ซึ่บ ๆ ๆ ... ซร้วบ ๆ ๆ ... จากน้ำเลอะขอบถ้ำเล็ก ๆ ... บัดนี้..   ซึีบ ๆ   ซร้วบ ๆ ... ซรับ.. ๆ ๆ...    ตาน้ำในบ่อน้อยนั้น..

เริ่มเอ่อล้น หยาดเยิ้มหยดน้ำใส ลื่นๆ ออกมายืดยาว เป็นสาย ตอบรับกับนิ้วของโซดาที่แตะลากเข้า.. ออก.. เข้า.. ออก.. อย่างถนอมมือครับ..

อ้าส์ ๆ .. อื้อ ๆ .. สะ สะ โซ โซดา อา อา..  แกล้งพี่อีกแล้วนะ..   พี่สะ ซะ เสียว ๆ เอี๋ยว เสียว หนะ นะ นะ อ๊าส์ ๆ ..

เสียงพี่เอ๋ ที่ครางอยู่ข้างหูโซดา ฟังแทบไม่เป็นประสาคนนั้น..

เร้าใจโซดามากเลยคับ  (tmm_15)

ฟึ่บ ๆ ๆ ๆ ...  โซดายิ่งเร่งจังหวะวนต่อไป..

ปากเราเริ่มประกบเข้าหากัน.. และลิ้นของเราก็เริ่มดันกันไปมา

โซดา เอาลิ้นเข้าไปทักทายลิ้นพี่เอ๋บ้าง...

พี่เอ๋.. ตวัดสู้ เอาลิ้นออกมาแลกกับโซดาบ้าง..

ก้อนเนื้อลิ้นเล็ก ๆ นั้น.. แสนมีความรู้สึกครับ.. ประสาทสัมผัสลิ้นที่ชนกัน ... มันแปลก แต่รู้สึกดีมาก ๆ ..

พี่เอ๋ จุ้บแลกลิ้นไปพลาง แล้วก็ครางไปพลาง...

โซดา..  "พี่เอ๋ครับ..   .......         โซดา ขอในนี้นะ "

(tmm_08) คืนนี้ต่อคร้าบ

« Last Edit: February 02, 2010, 03:55:36 PM by soda.. pop »

• Moderator
  • *
  (tmm_30)  เง้อ กระฉูด  (tmm_09) เข้ามาบวก No.633 ให้ตามสัญญาครับ โซดา  (tmm_13)
555+ ขอบคุณครับพี่ (tmm_04)

อย่าว่าแต่ท่านโซดาเสียวเลย...ผมก็เสียวเหมือนกัน  (tmm_46) (tmm_46) (tmm_46) (tmm_46) (tmm_46) (tmm_46)
ความเีสียว จงสถิตย์กับท่านครับ ขอบคุณคอมเมนต์จ้า  (tmm_04)

(tmm_29) รีบๆเลยครับ คุณโซดา ใกล้จะจบแล้ว และก็คงมีเรื่องอื่นต่อใช่มั้ยครับ  (tmm_02)
จัดปายครับ  บวกให้คอมเมนต์เลยค้าบ  (tmm_03)

เรื่องอื่นมีอีกมั้ย อิอิ ยังไม่แน่ค้าบ (tmm_04)

Offline อุ้ยเสียวป้อ.... (ขอพักยาวๆ)

• อัตราการทำประตูสาวๆ +131/-13
  + ที่ 634 วันนี้รออ่านอยู่นะคับ

(tmm_59) เดี่ยวไปดูหนังโป๊ ยอ้มใจก่อน  (tmm_53)
งานมากตูเบื่อ           งานเหลือตูเกลียด
งานละเอียดตูงง        บอกตรงๆตูขี้เกียจ

"Forgive your enemies, but never forget their names."
- - J.F.Kennedy - -

• Moderator
  • *

พี่เอ๋ จุ้บแลกลิ้นไปพลาง แล้วก็ครางไปพลาง...

โซดา..  "พี่เอ๋ครับ..   .......         โซดา ขอในนี้นะ "

โซดาจับพี่เอ๋หันหลังเลยครับ.. แล้วเปิดน้ำฝักบัวรดตัวเราสองคน ให้ชื้นแฉะเล็กน้อย...

น้ำเย็น ๆ สาดกระเซ็นเข้าใส่ผิวอุ่น ๆ ร้อน ๆ ของเราสองคนนั้น...   (tmm_16) รู้สึกดีมากครับ..

โซดาดันพี่เอ๋ ก้มลงเล็กน้อย .. แล้วให้เอามือวางพิงกำแพงไว้..

มือขวาโซดาก็ถือน้ำฝักบัวราดไป..

ส่วนมือซ้ายนั้น (tmm_08) ก็วน ๆ ๆ...  ที่ปากถ้ำ นวดไปเรือ่ยๆ ไม่ให้อารมณ์ขาดตอนครับ..

อ๊ะ...  (tmm_59) ซีดี ๆ ...  (tmm_59)

(tmm_26) โซดา ขอเวลาพี่เอ๋แปปนึง.. (ว่าจะไม่ให้อารมณ์ขาดช่วงแล้วเชียว) ไปหยิบซีดีครับ.. ตัวแฉะ ๆ ออกมาจากห้องน้ำนั่นล่ะ (รีบครับ (tmm_49))

โอเค กลับเข้ามาอีกทีพี่เอ๋ยืนกุมถ้ำน้อยไว้อยู่... ด้วยความอาย...

แหม.. โซดาปัดมือพี่เอ๋เบาๆ  บอกว่า จะอายอะไรกันอีก.. (tmm_44) รู้จักถึงไส้ถึง(มดลูก)พุง กันหมดแล้วนินา

โอเคจัดไปอย่าให้เสียครับ อิอิ พี่เอ๋ แกล้งทำหน้าอิดออดเล็กน้อย แต่ก็ยอมเปิดปากถ้ำให้โซดาได้ยลแต่โดยดี (tmm_16)

โซดาจัดแจง.. ขอพี่เอ๋.. "หันหลังหน่อยครับพี่.. (tmm_44)" (เขินนะที่พูดเนี่ย)

พี่เอ๋ หันหลังอีกครั้งคัรบ.. อื้มมมม... พี่เอ๋รู้งาน ก้มหัวและหลังลงต่ำ แล้วแอ่นก้นกระดกขึ้น ทำให้ถ้ำ และเนินถ้ำด้านใต้ก้นนั้น.. งามเด่นเห็นชัดเจนเป็นอย่างยิ่ง..

เสาธงโซดา เกร็งแข็งตั้งพร้อมปฎิบัติการอยู่แล้ว หึ ๆ  (tmm_17)

บีบปลาย ใส่ซีดีเข้าไปให้เรียบร้อย.. แล้วก้อ...

โซดาใช้มือซ้าย จับปลายเสา มาควงแถวหน้าถ้ำทันทีครับ..

"อ๊า.. อื้ออ... อ๊าส์.. โซดาอย่าแกล้งสิจ้ะ  อื้ออ.. " พี่เอ๋ ครางออกมาในท่าหันหลัง...   เสียวมาก ๆเลย (tmm_16)

โซดาได้ยินดังนั้น.. จึงย่อตัวลงเล็กน้อย... แล้วงัดหัวเสาขึ้น กระดกก้นตามไป...สอดเสียบผ่านน้ำลื่นอุ่นภายใน เข้าไปเต็มลำ ในครั้งเดียวครับ "ฟื้บบบบบบบบบ.... ซึบ"

"อื้ออออออออส์...  เบา ๆ จ้ะ.. พี่เจ็บ..." 

เอ๊ะ  (tmm_12)

พี่เอ๋.. เจ็บอีกเหรอ  (tmm_26)

โซดาเลยขอโทษพี่เค้า ที่มันส์ เลยรุนแรงไปหน่อยครับ (tmm_11)

แล้วเลยบอกว่าจะคอ่ยๆ ทำครับ..

พี่เอ๋ ครางตอบรับว่า "เบาๆ ก่อนนะ.. เดี๋ยวค่อยแรง .. ถ้าแรงเลย พี่เสียว จะเสร็จเร็วมากๆ"

โอ้ววว..  (tmm_51) สรุปว่า จริง ๆแล้วไม่ได้เจ็บมาก แต่เสียวมากจนจะเสร็จ ว่างั้นเถอะ (tmm_10)

โซดาจึงค่อย ๆเริ่มทำครับ..  โดยขยับเข้าออก.. ช้า ๆ  แจ๊บ แจ๊บ ๆ ... แจ๊บ ๆ ๆ...  อื้มมมมมม  (tmm_54) เสียวมาก

ไว้ต่อคร้าบ (tmm_03)

• Moderator
  • *

พี่เอ๋ ครางตอบรับว่า "เบาๆ ก่อนนะ.. เดี๋ยวค่อยแรง .. ถ้าแรงเลย พี่เสียว จะเสร็จเร็วมากๆ"

โอ้ววว..  (tmm_51) สรุปว่า จริง ๆแล้วไม่ได้เจ็บมาก แต่เสียวมากจนจะเสร็จ ว่างั้นเถอะ (tmm_10)

โซดาจึงค่อย ๆเริ่มทำครับ..  โดยขยับเข้าออก.. ช้า ๆ  แจ๊บ แจ๊บ ๆ ... แจ๊บ ๆ ๆ...  อื้มมมมมม  (tmm_54) เสียวมาก

"อื้ออ.. อื้อออ..   โซดา .. อื้อ.. พี่ สะ สะ เสียว อื้มมม..."  แจ๊บ ๆ ๆ ๆ .. จั๊บ ๆ ๆ ๆ ... ตั่บ ๆ ๆๆ ... 

"โซดาก็ ก็ สะ เสียว เสียว ครับ " อื้มมม.. ตั่บ ๆ ๆ ... ปั่บ ๆ ๆ ๆ   (tmm_54)

ตั่บ ๆ ๆ ๆ... อื้อออ..

ทำไปซักพัก.. ... อื้มมม... เปลี่ยนท่าไม่ได้เลยครับ  (tmm_26) ห้องน้ำ ไม่อำนวยในการนั่ง หรือนอนอย่างแรง.. ได้แต่ยืนอ่ะ

โซดา.. "เช็ดตัว ไปต่อข้างนอกกันไม๊พี่จ๋า"

พี่เอ๋หรี่ตา มองหน้าโซดาครับ.. ขยับสะโพกเข้าออกเองเล็กน้อย เหมือนยังติดใจในรสสวาทเมื่อสักครู่อยู่ ไม่อยากให้หายไป ปากเธอหอมนิด ๆ ด้วยความเสียวที่เธอกำลังรับรสอยู่อย่างต่อเนื่องเมื่อสักครู่

พี่เอ๋.. "ทำในนี้ให้เสร็จไม่ได้เหรอจ้ะ..คิคิ"  เธอยิ้มเปรี่ยมาที่โซดา แบบขำ ๆ ครับ.. ว่าหยุดได้อีกแน่ะ  (tmm_26)

โซดา.. "อ่ะแหะ ๆ...  (tmm_44) คือ..มันไม่ถนัดอ่ะครับ.."

พี่เอ๋.. เธอหัวเราะครับ.. "ทำแบบนี้แล้ว มีท่าถนัดด้วยเหรอจ้ะ ร้ายนะเราเนี่ย" พี่เอ๋ทำตาจิกยิ้มๆมุมปาก น่ารักมากๆๆๆ

โซดา..  (tmm_44)

โซดารีบจัดแจงเช็ดตัวให้พี่เอ๋.. พอหมาด ๆ .. แล้วก็อุ้มออกมาเลยครับ.. พี่เอ๋หัวเราะคิกคัก ชอบใจใหญ่เลย..

ณ.บัดนี้.....เรากลับมาเริ่มภาระเสพเซ็กกันใหม่  (tmm_44) บนเตียงคับ (tmm_11)

ต่อคืนนี้คร้าบ (tmm_52)

• Moderator
  • *