Home Forum New Models Top 100 Models Model Search
Price Newsletter Discount Coupon Popular Models Advertising
อ่านการบ้านแล้วอย่าลืม

Author Topic: อายุ 18 แต่อยากลองทำไงดีครับๆ พี่ๆๆ แนะนำทีครับ  (Read 7423 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline soda.. pop ㋡

• ผู้ดูแลคลับ
  • Golden member
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +1037/-1319
  • \(^o^)/ Hello TMM !
    • View Profile
น้องครับพี่ว่าถ้ายังขอเงินพ่อเเม่ น้องควรจะไปตั้งใจเรียนก่อนจะดีกว่านะ เเล้วค่อยมาคิดเรื่องเที่ยวเเบบนี้ เดี๋ยวเกิดไปติดใจเข้าไปเเย่เลยนะ เงินก็ยังหาเองไม่ได้ต้องขอเงินจากพ่อเเม่อยู่ เที่ยวเเบบนี้ใช้เงินพอสมควรนะครับ พ่อเเม่น้องท่านหาเงินมาด้วยน้ำพักน้ำเเรง หวังว่าจะให้เงินนี้ให้น้องได้เรียนสูงๆทเพื่ออนาคตที่ดีนะครับ อย่าทำให้ท่านผิดหวังละ เวลาเห็นน้ำตาพ่อเเม่เเล้วน้องจะรู้ความรู้สึกที่พี่บอกครับ 
(tmm_06) อ๊าส์์์... ซาบซึ้ง.. กินใจ (tmm_44)
อายุสิบแปด แล้วสมัคร เข้ามาได้ไงหว่า.....  (tmm_12) น้องทำแบบนี้อาจทำให้เว็บเดือดร้อนได้นะครับ  (tmm_26)

พี่ว่าหาหนัง AV แจ่มๆ แล้วสาวแหนมอยู่บ้านดีกว่าครับน้อง ไม่เปลืองตังดี ถ้าอยากมีประสบการณ์เรื่อง Sex ก็ไปไล่จีบเพื่อนๆ เอาละกัน วัยขนาดนี้สด คงไม่ยากหรอกมั้งครับ  (tmm_14)

พี่มนแนะนำให้น้องสด (tmm_46)

รณรงค์ ร่วมกันคอมเมนต์ความเห็นกันคร้าบ  เพื่อเว็บเราเองจ้า

MR. XXX

• Guest
อายุสิบแปด แล้วสมัคร เข้ามาได้ไงหว่า.....  (tmm_12) น้องทำแบบนี้อาจทำให้เว็บเดือดร้อนได้นะครับ  (tmm_26)

พี่ว่าหาหนัง AV แจ่มๆ แล้วสาวแหนมอยู่บ้านดีกว่าครับน้อง ไม่เปลืองตังดี ถ้าอยากมีประสบการณ์เรื่อง Sex ก็ไปไล่จีบเพื่อนๆ เอาละกัน วัยขนาดนี้สด คงไม่ยากหรอกมั้งครับ  (tmm_14)

พี่มนแนะนำให้น้องสด (tmm_46)

(tmm_59)  (tmm_02) ก็เหมือนเวลาพี่ทำกะโซดาไง ก็สดเหมือนกันนี่ ไม่เป็นไรหรอก พี่ไว้ใจเรา  (tmm_44) (tmm_49)

Offline tri_azura (One)

• TMM Green Card Member V.1
  • Full Member
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +76/-16
ที่พี่ๆเขาแนะนำก็ ถูกหมดเลยครับน้อง..... (tmm_16) แน่นอนน้องไปติดใจแน่ครับ...แต่
อายุมันยังไม่เหมาะน่ะ อย่างที่พี่ๆเขากล่าวกันมา พี่ว่าเราไปหาแฟนเพื่อเพิ่มความทรงจำดีๆแบบ...
แบบ ป็อบ ปี้ ปี้ ปี้ เลิฟ น่าจะดีกว่า ไปหากิจกรรมทำ เช่น เรียนพิเศษ เข้า ชมรม เข้า สมาคมอะไรสักอย่าง
ประสบณ์การมันจะมาหาน้องเองนะครับ......มันธรรมชาติความอยากอ่ะ .....แต่มันยังไม่เหมาะกับวัยนะครับ
เดี๋ยวน้องก็โตเป็นผู้ใหญ่เหมือนพี่ๆ นี่แนะนำ น้องก็จะเข้าใจ สิ่งที่พี่ๆพูด เตือนนะครับ....
      พี่ไปเรียนภาษาปะกิดที่สยาม (เพื่อสัมภาษ งานใหม่) โอ้โห้..เพื่อนร่วมชั้นหลากหลายวัย สาวๆมากกว่า ชาย  เราก็แสดงออกเป็นตัวตนของเราไปเลย..ไม่ต้องอายเรียนเพื่อรู้และหาประสบการณ์  (เอาตังไปเรียนพิเศษก็เข้าท่าน่ะครับ)
     เช่น       เลิกเรียนวันนี้เอง
                              น้องผู้หญิงถาม    พี่จะไปไหนต่อค่ะ       ผมตอบ พี่ไม่รุครับน้อง(อยากกลับบ้าน เข้าบอร์ด)
                              น้องถามต่อ        พี่กินข้าวยังค่ะ            ผมตอบ  ยังเลยไม่รุกินที่ไหน(ร้านเยอะเเยะ)
                        น้องชวน           ไปกินกะหนูไหมค่ะ    (tmm_59)  (tmm_11)
                                                                  (น้องเขาแค่16เอง ทำไมใจกล้าว่ะผมเลย ทำตัวเป็นคนดี เพื่ออนาคตของชาติตอบไปว่า)   ไปสิครับ ม่ะ พี่ถือของให้(สองต่อสอง   ตัวใครตัวมัน คุกๆๆๆ)
        ซึ่งความจริงผมเนี่ยจะเป็นฝ่ายไปชวนน้องเขาด้วยซ้ำ...สรุปว่า  หากิจกรรมทำหลายๆคน ใจกล้า หน้าด้าน (ยิ้มสู้) ทำตัวดี มีแววตาเสือ  (tmm_15)  สู้ๆน้องชีวิตมีอะไรตั้งเยอะแยะ
                      สถานการณ์ดีๆไม่ได้มีบ่อยๆ อายุ18 มีเพียง ปีเดียวในช่วงชีวิต  เก็บเกี่ยวตักตวง (tmm_51)

Offline เทพบุตรนักรัก [คุยอยู่กับสาว ไม่ว่างกัดกะหมาๆ]

• Sr. Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +55/-381
เราไม่ผิดครับ ที่อยากจะลอง

ถึงอายุไม่ถึงก็ลองได้ครับ แต่ว่าก็ต้องรู้จักควบคุมตัวและจิตใจให้ดี มิเช่นนั้นจะติดอ่างกันง่ายๆ

ผมก็เที่ยวตั้งแต่16 ถ้าเกิดว่าน้องมั่นใจว่าแยกแยะถูก หรือไม่จำเป็นต้องขอตังพ่อแม่มาเที่ยว

หรืออีกประเด็นคือ พ่อแม่ให้ตังมาเที่ยวโดยเฉพาะ ก็ขอให้มีความสุขล่ะกันนะครับ

ไว้เจอกัน หุหุ (tmm_13)

เ ร า ไ ม่ มี สิ ท ธิ์ ที่ จ ะ เ ลื อ ก เ กิ ด      แ ต่ เ มื่ อ เ กิ ด ม า แ ล้ ว . . . เ ร า มี สิ ท ธิ์ ที่ จ ะ เ ลื อ ก

Offline เทพบุตรนักรัก [คุยอยู่กับสาว ไม่ว่างกัดกะหมาๆ]

• อัตราการทำประตูสาวๆ +55/-381

พี่ว่าหาหนัง AV แจ่มๆ แล้วสาวแหนมอยู่บ้านดีกว่าครับน้อง ไม่เปลืองตังดี ถ้าอยากมีประสบการณ์เรื่อง Sex ก็ไปไล่จีบเพื่อนๆ เอาละกัน วัยขนาดนี้กำลังสด คงไม่ยากหรอกมั้งครับ  (tmm_14)

มันคนละฟิวกับสาวแหนมแล้วดูหนีงโป๊นะครับ คุณๆทั้งหลายก็น่าจะรู้ดี

ส่วนการจีบเพื่อนๆเพื่อหวังจะมีอะไรด้วย มันมีผลเสียนะครับ

มันต้องใช้เวลาในการจีบ การจะจีบต้องใช้เงิน

ไปเที่ยวกันแต่ละครังเบล็ดเสร็จแล้วมันก็พอๆกะเที่ยวครั้งนึงแหละ

เปลี่ยนคนไปเรื่อยๆก็ไม่ได้ด้วย ถึงทำได้แต่มันก็ไม่ดี

แล้วต้องรับผิดชอบในภายหลังครับ สำหรับคนที่มีความรับผิดชอบ

นี่คือความคิดกของผมนะครับ อาจจะคิดตรงกับใครและไม่ตรงกับใครก็ต้องขออภัยด้วย

ขอบคุณครับ (tmm_31)

เ ร า ไ ม่ มี สิ ท ธิ์ ที่ จ ะ เ ลื อ ก เ กิ ด      แ ต่ เ มื่ อ เ กิ ด ม า แ ล้ ว . . . เ ร า มี สิ ท ธิ์ ที่ จ ะ เ ลื อ ก

MR. XXX

• Guest

พี่ว่าหาหนัง AV แจ่มๆ แล้วสาวแหนมอยู่บ้านดีกว่าครับน้อง ไม่เปลืองตังดี ถ้าอยากมีประสบการณ์เรื่อง Sex ก็ไปไล่จีบเพื่อนๆ เอาละกัน วัยขนาดนี้กำลังสด คงไม่ยากหรอกมั้งครับ  (tmm_14)

มันคนละฟิวกับสาวแหนมแล้วดูหนีงโป๊นะครับ คุณๆทั้งหลายก็น่าจะรู้ดี

ส่วนการจีบเพื่อนๆเพื่อหวังจะมีอะไรด้วย มันมีผลเสียนะครับ

มันต้องใช้เวลาในการจีบ การจะจีบต้องใช้เงิน

ไปเที่ยวกันแต่ละครังเบล็ดเสร็จแล้วมันก็พอๆกะเที่ยวครั้งนึงแหละ

เปลี่ยนคนไปเรื่อยๆก็ไม่ได้ด้วย ถึงทำได้แต่มันก็ไม่ดี

แล้วต้องรับผิดชอบในภายหลังครับ สำหรับคนที่มีความรับผิดชอบ

นี่คือความคิดกของผมนะครับ อาจจะคิดตรงกับใครและไม่ตรงกับใครก็ต้องขออภัยด้วย

ขอบคุณครับ (tmm_31)

ถูกพาดพิงเต็มๆ เลยต้องออกมาแสดงความเห็นอีกรอบ 

ผมถามคุณหน่อยนะครับ คุณเทพบุตรนักรัก

อายุ 18 ปี เป็นช่วงที่คุณกำลังศึกษาชั้นมัธยมปีที่ 6 หรือไม่ก็เข้ามหาลัยปี 1 วัยขนาดนี้ ถือเป็นช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อ ว่าคุณจะประสบความสำเร็จในชีวิต ในภายภาคหน้าต่อไปหรือไม่ แน่นอน คุณคงยังไม่ได้ทำงาน หาเงินแน่ๆ หรือทำงานไปด้วยเรียนไปด้วย รายได้ที่คุณหาได้ตอนนี้คงไม่ cover รายจ่ายทั้งหมด ในชีวิตประจำวันแน่ๆ ซึ่งก็คือยังต้องแบมือขอเงินพ่อแม่อยู่ดี แล้วถามหน่อยถ้าพ่อแม่คุณรู้ ว่าคุณเอาเงินที่เค้าทำงานหามาได้ ไปเที่ยวผู้หญิง เค้าจะดีใจดีไหม?

การดูหนังแล้วช่วยตัวเอง  มันไม่เห็นจะเป็นสิ่งที่ผิด ถ้าคุณไปดูรายการที่ตอบปัญหาทางเพศ คุณหมอ เค้ายังแนะนำว่าการช่วยตัวเอง เป็นวิธีที่เหมาะสม กับเด็กที่อยู่ในช่วงวัยรุ่น มากกว่าการไปมีอะไรกับผู้หญิงจริงๆ ด้วยซ้ำไป เพราะเป็นวิธีที่ปลอดภัย ไม่เสี่ยงต่อการติดโรค และตั้งท้องไม่พึงประสงค์ เพียงแต่อย่าไปหมกมุ่นให้มากนัก จนเสียการเรียน

ส่วนการจีบผู้หญิง เพื่อหวังมีอะไรด้วย ฟังดูอาจเหมือนเลว แต่ถามหน่อยครับ เอาส่วนลึกของจิตใจคุณนะครับ คุณจีบผู้หญิงเพื่ออะไร ถ้าไม่หวังที่จะมีอะไรกะเค้า คุณอย่าบอกนะครับ ว่าคุณจีบผู้หญิง ตอนที่คุณอายุ 18 เพราะคุณจะหาแม่ของลูกคุณในวัยเท่านั้น ช่วงอายุขนาดนั้น เป็นช่วงหาประสบการณ์ เป็นช่วงศึกษาว่าการมีแฟน เป็นยังไง เราจะต้องปรับตัวยังไง กับการที่มีใครอยู่ด้วยอีกคน ถ้าเข้ากันได้ ก็คบกันไป ถ้าเข้ากันไม่ได้ มันก็ต้องเลิกรา เพื่อไปหาคนที่ใช่ต่อไป แต่คงไม่มีใคร หรือมีก็คงยากมาก ที่จะคบกับผู้หญิงคนเดียว ตั้งแต่อายุเท่านั้น ยันแต่งงาน

ผู้ชายทุกคน มันก็เห็นแก่ตัวด้วยกันทุกคนแหละครับ ถามหน่อยเถอะครับ คุณมีแฟน แต่คุณไปเที่ยวผู้หญิง ถ้าแฟนคุณทำมั่ง จะรู้สึกยังไง หรือคุณไปเที่ยวกะเค้า แล้วคุณจีบเค้า ก็เพราะคุณอยากจะฟันเค้าต่อถูกป่าวครับ

ส่วนที่คุณโพสต์ว่า

"ส่วนการจีบเพื่อนๆเพื่อหวังจะมีอะไรด้วย มันมีผลเสียนะครับ มันต้องใช้เวลาในการจีบ การจะจีบต้องใช้เงิน

ไปเที่ยวกันแต่ละครังเบล็ดเสร็จแล้วมันก็พอๆกะเที่ยวครั้งนึงแหละ"

มันก็บ่งบอกแล้วล่ะครับ ว่าคุณก็คิดกะผู้หญิงแค่หวังฟัน เพราะคุณตีค่าทุกอย่างออกเป็นตัวเงิน ทำไมถึงไม่คิดว่า คุณและเค้ามีความสุขด้วยกัน ในการไปดูหนัง ไปกินข้าว หรือไปเที่ยวด้วยกัน ทำไมต้องตีค่าเป็นเงินไปทุกอย่างขนาดนั้นเลยเหรอครับ???

ผมไม่ได้ชวนทะเลาะ แต่ในเมื่อพาดพิงถึงผม ก็เลยต้องออกมาชี้แจงครับ

Offline RATS EVIF

• คุณครู
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +760/-7

ใจเย็นๆ ครับ  ท่านมน  ถ้าร้อนก็ลงไปแช่น้ำในอ่างที่โรงงานหน่อย  จะได้คลายร้อนไปได้บ้าง

สมมุติเค้าชื่อ " พานทองเก๊ "  แล้วท่านมนจะว่ายังงัยครับ?  อายุ 18  ไปเที่ยวเดอะลอร์ดทุกคืนก็ได้

MR. XXX

• Guest

ใจเย็นๆ ครับ  ท่านมน  ถ้าร้อนก็ลงไปแช่น้ำในอ่างที่โรงงานหน่อย  จะได้คลายร้อนไปได้บ้าง

สมมุติเค้าชื่อ " พานทองเก๊ "  แล้วท่านมนจะว่ายังงัยครับ?  อายุ 18  ไปเที่ยวเดอะลอร์ดทุกคืนก็ได้

ใจเย็นแล้วครับป๋า  (tmm_04) พอดีถูกพาดพิง ก็เลยต้องออกมาชี้แจงอ่ะครับป๋า ไม่มีอะไรหรอกครับ ไม่ได้อยากทะเลาะกับใครอยู่แล้วครับ

เห็นบอร์ดมันเงียบๆ ก็เลยหาเรื่องตื่นเต้น ล้อเล่นครับ.. (tmm_04) ถ้าเกิดว่าโพสต์ผม จะทำให้บอร์ดร้อน ก็ขออภัยด้วยครับ ลบได้ครับ ไม่โกรธครับ

• คุณครู
  • *
  อย่าทะเลาะกันเลยครับ  มีอะไรก็คุยกันแบบเพื่อนๆ  รักใคร่สามัคคีกันในเว็บ TMM ของเราดีกว่า

เดี๋ยว 6 โมงเย็น  เปิดทีวีดูคน 6 คนทะเลาะกันดีกว่า  ว่าเขาจะตกลงกันได้  หรือ  แตกหัก

ถ้าแตกหัก  บ้านใครบ้านมัน  ปลอดภัยดีกว่า  เดี๋ยว ตูมตาม ขึ้นมา  แขน ขาขาดยังพอทน

ถ้าเกิดไอ้นั่นขาด  อดเที่ยวโรงงานตลอดชีวิตเลย   (tmm_36)
« Last Edit: March 29, 2010, 05:56:20 PM by Fivestars »

MR. XXX

• Guest
  อย่าทะเลาะกันเลยครับ  มีอะไรก็คุยกันแบบเพื่อนๆ  รักใคร่สามัคคีกันในเว็บ TMM ของเราดีกว่า

เดี๋ยว 6 โมงเย็น  เปิดทีวีดูคน 6 คนทะเลาะกันดีกว่า  ว่าเขาจะตกลงกันได้  หรือ  แตกหัก

ถ้าแตกหัก  บ้านใครบ้านมัน  ปลอดภัยดีกว่า  เดี๋ยว ตูมตาม ขึ้นมา  แขน ขาขาดยังพอทน

ถ้าเกิดไอ้นั่นขาด  อดเที่ยวโรงงานตลอดชีวิตเลย   (tmm_36)

(tmm_29) (tmm_29)  (tmm_29)

นั่นดิครับ..งี้ผมต้องรีบไปเที่ยวละ  (tmm_04)  เกิด 6 คนนั้นตกลงกันไม่ได้ แล้วมีใครแอบยิง M79 ไปถล่มโรงงาน ผมอดเที่ยวเลยพอดี  (tmm_01)
« Last Edit: March 29, 2010, 05:56:39 PM by Fivestars »

• คุณครู
  • *
  สาวโรงงานร้องมาว่า โดนตอปิโด ยิงถล่มทุกวันจนชาชินแล้ว ยังไม่เห็นกลัวเลย  ไปกลัวทำมัยกับ M 79 

ว่าแต่ M 79 ชื่อน้องอะไร  สวยหรือเปล่า  ไ้ด้พลับหรือเปล่า  สเปรย์สด-เปื่อย  คาร์ปาร์ค-อ๊อพโร้ดได้มั้ย

ท่านมนเคยลองมาแล้วหรือยังครับ
« Last Edit: March 29, 2010, 06:04:02 PM by Fivestars »

mitjang

• Guest
แค่จะบอกว่า ถ้าอายุ 18 แล้วหล่อสูงล่ำบึ้กแบบท่านมน

คงจะดี อิจฉาครับ อิอิ (tmm_06)

ชอบประโยคนี้ ของท่านมนจังครับ บวกให้เลย

"ทำไมถึงไม่คิดว่า คุณและเค้ามีความสุขด้วยกัน ในการไปดูหนัง ไปกินข้าว หรือไปเที่ยวด้วยกัน ทำไมต้องตีค่าเป็นเงินไปทุกอย่างขนาดนั้นเลยเหรอครับ???"

(tmm_13)

อ้อ  ... ตอบจขกท. ครับ

ผมคิดว่า ถ้าไ ม่เดือดร้อนใคร เที่ยวแล้วสบายใจก็จะเที่ยวมันทุกเวลาเลย

ไม่ได้เที่ยวนานๆ ก็อึดอัดนะ

คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า แบบที่ท่าน soda pop ว่าไว้ครับ

(tmm_06)

momotaroe

• Guest
เข้ามาอ่านอีกทีได้เห็นหลายๆมุมมองดีๆชอบๆ   (tmm_17)

Offline EDC

• อัตราการทำประตูสาวๆ +25/-17
ผมขอออกตัวก่อนนะครับ ว่าเป็นความเห็นส่วนตัว

ดู ท่าน Mon จะ หงุด หงิด นะครับ
Post แบบใส่ อารมณ์จัง เข้าใจว่าท่านเป็นห่วงเรื่อง "อายุ" และ "ความสามารถในการบริหารเงิน" และก็ไม่อยากให้จีบสาวเพื่อหวัง "ฟัน"
(จะโดนมั๊ยเนี๊ยะ พาดพิงเต็มๆ)

แต่ ก็ นะ

ถ้า มีรุ่นน้องอยากเที่ยว แล้วไม่พาไป เค้าก็พาตัวเองไปอยู่ดี แล้ว ไม่มีคนแนะนำดีพอ บางที เตลิดไปไกลกว่าที่คิดอีก นะครับ

ส่วนเรื่องอายุ
อายุ 18 ปีบางคนจบ ปวส. แล้วนะครับ
บางคนจบ ปวช. ก็เริ่มทำงานแล้วครับ
และไม่มี web ใด สามารถควบคุม คนที่อยู่หลัง computer ได้หรอกครับ เค้าจะ post ว่าเค้า 16 ปี หรือ 23 ก็ได้

ท่าน จขกท. ครับ ถ้าท่าน อยากเที่ยว อ่าน จาก บท ความ เก่า ๆ ดู นะครับ หรือ ถ้า ท่าน นอนดึก แนะนำ รายการ ชูรัก ชูรส ช่อง 3 ครับ

ปล. ขณะพิมพ์ แล้วกด post นี้มีหลาย comment เลยแฮะ โชดดีอยู่ ตจว.

MR. XXX

• Guest
โห...เข้ามาอีกที กระทู้ร้อนเลย ฮ่า ฮ่า ฮ่า  (tmm_01)

ถึงท่าน EDC ครับ ยอมรับอย่างลูกผู้ชายครับ อ่านทีแรก หงุดหงิดมากเลยครับ เพราะโพสต์แรก ที่ผมโพสต์ไป

"อายุสิบแปด แล้วสมัคร เข้ามาได้ไงหว่า.....   น้องทำแบบนี้อาจทำให้เว็บเดือดร้อนได้นะครับ" 

เพราะหมายความอย่างนั้นจริงๆ คือ หน้าบอร์ดก็บอกอยู่แล้วว่า สำหรับอายุเกิน 20 ปี ซึ่งผมกลัวบอร์ดเดือดร้อน

"ถ้าอยากมีประสบการณ์เรื่อง Sex ก็ไปไล่จีบเพื่อนๆ เอาละกัน วัยขนาดนี้กำลังสด คงไม่ยากหรอกมั้งครับ "

ส่วนประเด็นที่ 2 วัยขนาดนั้น ดูหนัง AV แจ่มๆ แล้วสาวแหนมอยู่บ้าน นี่ผมก็ยังทำเลยครับ ในบางอารมณ์ ขนาดผม 31 ละ  แล้วก็การไปจีบเพื่อนๆ สาวๆ ในวัยเรียน วัยขนาดนั้น มันไม่จำเป็นว่าคุณต้องหล่อ ต้องเท่ก็ได้นะครับ แหมใครๆ เค้าก็มีแฟนกันตอนช่วงอายุขนาดนั้น

ผมก็หวังดี ให้คำแนะนำน้องเค้าดีๆ แต่พอมาโดนพาดพิงเต็มๆ แบบนั้นก็เลยมีของขึ้นครับ แต่ก็หายละ เพราะผมเป็นคนหายโกรธเร็ว  (tmm_04)