Home Forum New Models Top 100 Models Model Search
Price Newsletter Discount Coupon Popular Models Advertising
อ่านการบ้านแล้วอย่าลืม

Author Topic: ถ้าคุณเป็นผม..........  (Read 6500 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline xcoolza

• Full Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +8/-19
    • View Profile
ถ้าคุณเป็นผม..........
« on: January 06, 2011, 07:46:22 PM »
            ขอคำแนะนำหน่อยนะคับบ้านผมอยู่.....หนองแขมถ้าพี่ ๆ เป็นผมจะไปเที่ยวที่ไหนดีคับ.......ผมเคยไปมา เมลโรส บางแคหล่นมา2 พัทยานานา ปิ่นเกล้าเสมอตัว ไอด้า พระราม 3 ทอนบ่อย อาจจะเป็นเพราะช่วงเวลานะคับ(tmm_13)ปกติผมเป็นคนชอบดื่มตอนเที่ยวไปไกลมากกลัวโดนเป่า และที่สำคัญผมจะว่างไปเที่ยวได้เฉพาะวันเสาร์ นอกจากที่ผมเคยไปมาแล้วพี่ ๆ แนะนำที่ไหนบ้างคับ

แต่ที่ผมไปบ่อย ๆ จะเป็นนครปฐมซีรี่ย์ตอนไปหาเพื่อนคับราคา V 2000 แจ่มมากในตู้ก็เด็ดคับถ้าใครได้ไปแนะนำโอเล่คับแต่ต้องบอกเชียร์นะคับไม่งั้นอดแต่ต้องตรงเวลานะคับไม่งั้นหงอกคับแขกเยอะ คับแต่ถ้าเป็นเพื่อนในกรุงเทพก็จะไปตามที่บอกอะคับ

ปล.แอบอิฉจาคนฝั่งกะปู้น........... (tmm_48)
« Last Edit: January 06, 2011, 07:51:35 PM by xcoolza »

Offline my_chemical

• อัตราการทำประตูสาวๆ +10/-15
Re: ถ้าคุณเป็นผม..........
« Reply #1 on: January 06, 2011, 09:35:41 PM »
 (tmm_43) คุณ xcoolza นี่เหมือนผมเลยคัฟฟ ชอบดื่มก่อนแล้วค่อยเที่ยวไม่งั้นไม่ค่อยมั่นใจในตัวเอง (ได้อึดด้วย อิอิ ) แต่ถ้าผมดื่มก้อจะใช้พี่ๆ taxi ตลอดล่ะคัฟฟ ไม่ลองใช้บริการมั่งหรอคัฟฟ ไม่ต้องเสี่ยงถูกเป่าด้วย ว่างๆ pm มาคุยกันก้อได้คัฟฟ เผื่อจะคอเดียวกัน   (tmm_44)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

MR. XXX

• Guest
« Reply #2 on: January 06, 2011, 11:02:08 PM »
ถ้าผมเป็นท่านจขกท. ผมจะอยู่กับบ้าน หาหนังสือธรรมะดีๆ สักเล่มมาอ่าน นั่งสมาธิก่อนนอน จะทำให้จิตใจผ่องใส

แล้วหานมอุ่นๆ ทานก่อนนอน จะทำให้หลับได้ดีขึ้นครับ  (tmm_61)

« Reply #3 on: January 06, 2011, 11:35:24 PM »
 (tmm_06)ผมนี้อยากจะเที่ยวแต่ปัญหาเยอะจริง ๆ นะคับ หรือป่าวจะเปิดห้องวิธีสับขาหลอก ผบ. (tmm_55) อีกดีไหมเนียนคับ.......ฮิฮิ  (tmm_08) นมอุ่น ๆ อยากดื่มคับแต่เปลี่ยนจากแก้วเป็นจากเต้าได้อะป่าวคับ หรือป่าวผมจะเตรียมยาเครื่องดื่มที่มีแล็กโตบาซิลลัสเอาไว้ดื่มก่อนเป่าดีคับ (tmm_29)
« Last Edit: January 06, 2011, 11:37:31 PM by xcoolza »

Offline doooone

• Sr. Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +134/-276
« Reply #4 on: January 06, 2011, 11:51:09 PM »
สามพราน, นครชัยศรี ก็มีของดีถูกใจน๊า .....   (tmm_02)

ไปซะไกลถึงนครปฐมเลยเหรอท่าน

« Reply #5 on: January 07, 2011, 12:01:51 AM »
สามพราน, นครชัยศรี ก็มีของดีถูกใจน๊า .....   (tmm_02)

ไปซะไกลถึงนครปฐมเลยเหรอท่าน
   สามพรานได้แต่ผ่านคับ ที่เคยไปก็นครชัยศรีที่เคยเข้าก็น้องเติ้ล น้อง ๆ ใช้ได้เลยคับ ซอย LT หรือว่าอะไรสักอย่างยังไม่เคยเข้าคับผม
ขอถามพี่ On tour @ ทั่วไทย Team หน่อยนะคับอย่างที่บอกว่าตอนแรกผมมีเวลาค่อยข้างจำกัดที่สามพรานมีแบบน้องเติ้ลด้วยเหรอคับ ถ้าเป็นโอเกะคงไม่เหมาะสำหรับผมเพราะต้องใช้เวลา ถ้าจะให้ไปจีบบ่อย ๆ คงไม่ไหวคับ ผบ. จับได้แย่เลย....อิอิ ขอบคุณคับ

• อัตราการทำประตูสาวๆ +134/-276
« Reply #6 on: January 07, 2011, 12:31:24 AM »
   สามพรานได้แต่ผ่านคับ ที่เคยไปก็นครชัยศรีที่เคยเข้าก็น้องเติ้ล น้อง ๆ ใช้ได้เลยคับ ซอย LT หรือว่าอะไรสักอย่างยังไม่เคยเข้าคับผม
ขอถามพี่ On tour @ ทั่วไทย Team หน่อยนะคับอย่างที่บอกว่าตอนแรกผมมีเวลาค่อยข้างจำกัดที่สามพรานมีแบบน้องเติ้ลด้วยเหรอคับ ถ้าเป็นโอเกะคงไม่เหมาะสำหรับผมเพราะต้องใช้เวลา ถ้าจะให้ไปจีบบ่อย ๆ คงไม่ไหวคับ ผบ. จับได้แย่เลย....อิอิ ขอบคุณคับ

พื้นที่ ต.อ้อมน้อย อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร .... บนถนนเพชรเกษม

จุดที่ 1.

อ้อมน้อยหัตถเวช .... ร้านนี้อยู่หน้าโรงพยาบาลมหาชัย 2 เลยละครับ  ริมถนนเลย

น้องๆ นวดก็ได้ นาบก็ดี เปิดตั้งแต่เที่ยงวัน   น่ารัก ๆ เป็นสิบๆคน ถ้าชอบหน้าตา + เนื้อตัวสไตล์ซีรีส์-นครปฐม ตรงนี้แหละตอบโจทย์ได้

ใกล้หนองแขมที่สุดเลย  1,000 - 1,500  ไม่รวมค่าชั่วโมง (ชม.ละ 120 จ้า)

จุดที่ 2.

ร้านเหล้า + โอเกะ ตรงสถานีจ่ายไฟฟ้าย่อย อ้อมน้อย  อยู่เพชรเกษมขาออก เลยไฟแดงแยกกระทุ่มแบนมา 30 เมตรเอง

เถือนดี 5555

เดินเข้าไปในซอยนี้ น้องๆจะโดดมาแย่งกันจูงมือท่านเข้าร้านเลยแหละ

อัตราค่าอย่างว่า คิดตั้ง 1,000 แน่ะ   เลยไม่อยากต่อรอง แต่ ..... ไม่อา่ววววว

จุดที่ 3.

เลยจากจุดที่ 2 มาอีกหน่อยเดียว  แยกเข้าวัดอ้อมน้อย  สามทุ่มไปแล้วมีของ แต่ ดูดีๆเด้อ อาจจะเจอกระเทยสวยๆได้ 555

800 - 1,000  ก็ยังแพงอยู่ดี   ผ่าน ๆ ๆ ๆ

อ่ะ  แผนที่จุดยุทธศาสตร์ .... อ้อมน้อย

« Last Edit: January 07, 2011, 12:51:26 AM by On tour @ ทั่วไทย Team »

« Reply #7 on: January 07, 2011, 12:38:55 AM »
อ่ะ ..... พอเลยตรงนั้นมา ก็เข้าพื้นที่ อ.สามพราน จ.นครปฐมแล้วละ

เริ่มจากตะกี้นี้นะครับ เรามุ่งหน้าไปทาง Big C อ้อมใหญ่ นะ

ก่อนถึง Big C จะมีแยกไฟแดงอยู่แยกนึง  เลี้ยวซ้ายเข้ามาเลยครับ  ร้านเรียงกันเป็นสิบๆร้านเลย

แล้วเลยไฟแดงตรงนี้ ริมถนนก็มีอีกสิบกว่าร้าน

เป็นเกะแบบ "หิ้วได้" ครับ

ราคาน้องจะเล่นบอกผ่านมา เราต้องต่อรองให้เป็น  ถ้าขี้เกียจต่อรองก็ผ่านไปเลยครับ อย่าไปแวะให้เสียเวลา

ราคาเปิดตัว 1,000 - 1,500

แต่ถูกใจอาจจะเหลือแค่ 500 ก็ได้นะเออ  ลุยมาบ่อยแล้วจ้า

อ่ะ .... เลย Big C มาซักกิโลกว่าๆ  ตรงนี้จะเป็นโค้งไปทางขวา  แถวนี้เรียกว่า "อ้อมใหญ่"

ตรงโค้งนี่แหละท่านเอ้ย   "โค้งโลกีย์" เลยแหละ

จะเอาอะไรล่ะ  มีหมดทุกอย่าง 5555

ผับ, เกะ, ซ่อง, นวดกาปู๋, นวดแผนโบราณ

เชิญเดินเข้าร้านโน้น ออกร้านนี้ตามสบายครับผม

อ้อ .... ลืมไป  ถ้ากลับรถตรงช่องกลับรถก่อนเข้าโค้งอ้อมใหญ่ ข้างโชว์รูมนิสสัน เข้าซอยไป ก็มีร้านจ๊าบๆ อยู่ในซอยอีกเด้อ

จะเห็นได้ว่า แค่เข้าตำบลแรกของ อ.สามพราน  ก็เที่ยวกันได้ซะจนกระเป๋าแห้งแล้วใช่ม๊า  (พื้นที่ ต.อ้อมใหญ่ อ.สามพราน จ.นครปฐม)

เอิ๊ก ๆ ๆ

บ้านผมอยู่แถวนี้แหละครับ  เที่ยวซะเบื่อแล้ว   เลยต้องไปเที่ยวที่อื่นมั่ง 
 (tmm_02)

« Last Edit: January 07, 2011, 12:58:50 AM by On tour @ ทั่วไทย Team »

« Reply #8 on: January 07, 2011, 12:40:38 AM »
เข้าเกะแบบนี้ ไม่ต้องไปร่ำไร เสียเวลาครับ

ผมเข้าไปก็น้ำอัดลมขวดเดียว   ดูหน้าตาแล้วก็คุยราคา

ชอบใจก็เอา ไม่ชอบใจก็ออก   ไปร้านอื่นต่อ

บางร้านแค่เดินผ่านหน้าร้านก็รู้แล้วครับว่าแวะดี / ไม่แวะดี

« Reply #9 on: January 07, 2011, 12:42:08 AM »
เห็นมั้ยล่ะ ว่าแค่สามพราน - นครชัยศรี ก็เข่าอ่อน หมดแรงแล้วจ้า

เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

(tmm_01)

Offline Momotaro khung 's

• อัตราการทำประตูสาวๆ +50/-48
  • 18+
« Reply #10 on: January 07, 2011, 06:48:32 AM »
 (tmm_71)
โสด เวลาแฟนหลับ ขยับ เวลาแฟนเผลอ ละเมอ เวลาแฟนหาย แกล้งตาย เวลาแฟนจับผิด

Offline soda.. pop ㋡

• ผู้ดูแลคลับ
  • Golden member
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +1037/-1319
  • \(^o^)/ Hello TMM !
« Reply #11 on: January 07, 2011, 09:35:40 AM »
กระทู้นี้ มี GPS ด้วยเหรอค้าบ (tmm_29)

แนะนิดนึงว่า วันนี้ หาดพัทยานานา เข้ามาเป็นสปอนเซอร์เราแร้วนะครับ

(tmm_08) (tmm_08) บัตรส่วนลด ก็มีขายในเวบแล้วด้วยล่ะ

และช่วงนี้โซดาก็เข้าไปเซอร์เวย์น้อง ๆ และแอบถ่ายรูปมาบ้างคับ

ของดี ๆ มีครับ  (tmm_08) เดี๋ยวเอามาฝากนะ

รณรงค์ ร่วมกันคอมเมนต์ความเห็นกันคร้าบ  เพื่อเว็บเราเองจ้า

Offline SmallDic

• TMM Green Card Member V.1
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +13/-0
« Reply #12 on: January 07, 2011, 09:38:26 AM »
 (tmm_13)
 (tmm_14)
Thanks you ท่าน  On tour @ ทั่วไทย Team

แล้ว นครชัยศรี ละครับ มีที่ไหนบ้างครับ

ว่าจะไปสำรวจหน่อยอะครับ

Offline viddy

• อัตราการทำประตูสาวๆ +19/-11
« Reply #13 on: January 07, 2011, 11:42:55 AM »
กระทู้นี้ มี GPS ด้วยเหรอค้าบ (tmm_29)

แนะนิดนึงว่า วันนี้ หาดพัทยานานา เข้ามาเป็นสปอนเซอร์เราแร้วนะครับ

(tmm_08) (tmm_08) บัตรส่วนลด ก็มีขายในเวบแล้วด้วยล่ะ

และช่วงนี้โซดาก็เข้าไปเซอร์เวย์น้อง ๆ และแอบถ่ายรูปมาบ้างคับ

ของดี ๆ มีครับ  (tmm_08) เดี๋ยวเอามาฝากนะ

ขอบคุณมากๆครับได้ข้อมูลดีๆอีกแล้ว (tmm_14)จะรอนะครับ (tmm_15)

Offline viddy

• อัตราการทำประตูสาวๆ +19/-11
« Reply #14 on: January 07, 2011, 11:46:02 AM »
อ่ะ ..... พอเลยตรงนั้นมา ก็เข้าพื้นที่ อ.สามพราน จ.นครปฐมแล้วละ

เริ่มจากตะกี้นี้นะครับ เรามุ่งหน้าไปทาง Big C อ้อมใหญ่ นะ

ก่อนถึง Big C จะมีแยกไฟแดงอยู่แยกนึง  เลี้ยวซ้ายเข้ามาเลยครับ  ร้านเรียงกันเป็นสิบๆร้านเลย

แล้วเลยไฟแดงตรงนี้ ริมถนนก็มีอีกสิบกว่าร้าน

เป็นเกะแบบ "หิ้วได้" ครับ

ราคาน้องจะเล่นบอกผ่านมา เราต้องต่อรองให้เป็น  ถ้าขี้เกียจต่อรองก็ผ่านไปเลยครับ อย่าไปแวะให้เสียเวลา

ราคาเปิดตัว 1,000 - 1,500

แต่ถูกใจอาจจะเหลือแค่ 500 ก็ได้นะเออ  ลุยมาบ่อยแล้วจ้า

อ่ะ .... เลย Big C มาซักกิโลกว่าๆ  ตรงนี้จะเป็นโค้งไปทางขวา  แถวนี้เรียกว่า "อ้อมใหญ่"

ตรงโค้งนี่แหละท่านเอ้ย   "โค้งโลกีย์" เลยแหละ

จะเอาอะไรล่ะ  มีหมดทุกอย่าง 5555

ผับ, เกะ, ซ่อง, นวดกาปู๋, นวดแผนโบราณ

เชิญเดินเข้าร้านโน้น ออกร้านนี้ตามสบายครับผม

อ้อ .... ลืมไป  ถ้ากลับรถตรงช่องกลับรถก่อนเข้าโค้งอ้อมใหญ่ ข้างโชว์รูมนิสสัน เข้าซอยไป ก็มีร้านจ๊าบๆ อยู่ในซอยอีกเด้อ

จะเห็นได้ว่า แค่เข้าตำบลแรกของ อ.สามพราน  ก็เที่ยวกันได้ซะจนกระเป๋าแห้งแล้วใช่ม๊า  (พื้นที่ ต.อ้อมใหญ่ อ.สามพราน จ.นครปฐม)

เอิ๊ก ๆ ๆ

บ้านผมอยู่แถวนี้แหละครับ  เที่ยวซะเบื่อแล้ว   เลยต้องไปเที่ยวที่อื่นมั่ง 
 (tmm_02)

แอบมาอ่านข้อมูลดีๆครับ ขอบคุณมากๆครับที่แบ่งปันข้อมูลครับ (tmm_14) (tmm_14)