Home Forum New Models Top 100 Models Model Search
Price Newsletter Discount Coupon Popular Models Advertising
อ่านการบ้านแล้วอย่าลืม

Author Topic: ถูกสาวขายบริการ จากเวบ postjung msn หลอก  (Read 3568 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline owennn

• แก๊งขึ้นครู
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +0/-1
    • View Profile
ตกลงราคากัน 1500  3 ชั่วโมงหน้า ที่ซอยอุดมสุขซอย 7 (สุขุมวิท 103) พอผมบอกว่าถึงซอย 7 แล้วอยู่ไหนล่ะ เขาก็บอกว่าเข้าไปโรงแรมก่อนแล้วโทรมาบอกเลขห้องเดียวจะเข้าไป จากนั้นเด็กอายุประมาณ 19 ปี (ตามอ้าง) มาถึงหน้าห้องพร้อมกับเพื่อนอีก 2 คน (เด็ก ญ อ้วนคนนึงและคนผอมคนนึงวัยรุ่นๆๆ ) บอกว่าขอค่าเดินทาง 200 บาท ผมบอกไม่ได้ตกลงนี่หว่า แต่ผมก็หยวนให้ไป เพราะจ่ายค่าโรงแรมไปแล้วด้วย จากนั้น  มีเหตุการณ์
1. พี่เข้าไปล้างตงนั้นก็พอไม่ต้องอาบน้ำนะ  ผมบอกว่าอ่าวทำไมไม่อาบไม่ได้อาบพร้อมกันหรอ  เขาตอบว่าปกติหนูล้างตรงนั้นไม่ได้อาบ เพราะหนูอาบมาแล้ว
2. พี่นอนที่เตียงเดียวหนูทำให้ เขาก็ใช้ปลายมือของน้องรูดๆ ให้ แล้วก็ใส่ถุงยาง เสร็จขึ้นขย่มให้เราเลย ผมจะถอดชั้นใน เขาบอกว่า อย่าถอดพี่เพิ่งทำนมมา จับนมค่อยๆ น่ะ ยังไม่ได้จูบไม่ได้จับอะไรทั้งสิ้น
3. ตอนที่ขย่มเรา เขาบอกว่าถ้าพี่จะเสร็จพี่บอกน่ะ หนูกลัวถุงยางแตก (มีงี้อีก) จากนั้นเราก็เสร็จ 1 ครั้งเขาบอกว่าพี่ถอดถุงยางเองแล้วก็เอาไปทิ้งถังขยะนะ
4. จากนั้นเขาก็เข้าห้องน้ำไป ออกมาแต่งตัวเรียบร้อยบอกว่าไปและนะพี่เปิดประตูออกไปเลย
5. ทั้งหมดใช้เวลาไม่เกิน 15 นาที ไหนแมร่งบอกว่า 3 ชั่วโมงว่ะ
6.  ผมโมโหก็เลยขับรถกลับบ้านทันที พอถึงบ้านผมเปิดคอมออนต่อและก็เห็นมันออนต่อใช้มือถือออน
7. ปกติเคยใช้บริการทางเวปบ้างแต่ไม่เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้สักครั้ง ผมเดาว่าอาจจะเป็นเด็กของโรงแรมอุดมสุข เพราะขาผมขับรถออก เห็นเด็กนั่น นั่งอยู่ในบริเวณโรงแรม แมร่งทำเป็นแก๊ง จำไว้เลยว่าถ้านัดเจอกันที่โรงแรม อย่าไป ไม่งั้นจะเจอแบบผม เบ็ดเสร็จหมดไป 1500+200+350 (ค่าห้อง) รู้งี้กรูไปเที่ยว ออน ดีกว่า พูดอะไรไม่ออกเงินก็เสียดาย โมโหก็โมโห ฝากไว้ครับ เมลเขามีหลายเมล เช่น yhn--oi@hotmail.com ที่ใช้ออนหาเหยื่อ 0889762359  www.hi5.com/noo--may
« Last Edit: May 01, 2012, 04:34:24 PM by owennn »

Offline Neo none (โจรไร้ใจ)

• TMM Green Card Member V.1
  • Golden member
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +209/-18
 (tmm_14) ขอบคุณที่แบ่งปันครับบบ
ประธาน ชมรม "น้องแพรแฟนคลับ" แม้เธอไม่กลับ แต่ก้อจะเก็บเธอไว้ในใจตลอดไป

Offline เด็กน้อยจอมซน

• Golden member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +177/-364
ดูจาก คชจ แล้ว ผมว่า ไปออน. คุ้มกว่ากันเยอะเลยนะคับ

ยังไงขอบคุณพี่ จขกท นะคับที่มาบอกกัน

Offline pathanat

• Sr. Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +21/-19
หน้าตาแบบนี้นะ แปดริ้ว 700 พร้อมห้อง ค้างคืน 2000
คนบางคนเจอคนที่ดีที่สุดแต่ก็­­ยังไม่ยอมหยุด เพราะหวังจะเจอคนที่ดีกว่าสุด­­ท้ายก็เลยเสียสิ่งที่มีค่า เพียงเพราะว่า หัวใจไม่รู้จักพอ