Home Forum New Models Top 100 Models Model Search
Price Newsletter Discount Coupon Popular Models Advertising
อ่านการบ้านแล้วอย่าลืม

Author Topic: ขอข้อมูลแถวบางบัวทอง, บางใหญ่ครับ  (Read 14495 times)

0 Members and 4 Guests are viewing this topic.

Offline Mister X "มีปัญหา เจอกูได้"

• Full Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +74/-29
  • See you in Hell!!!!
    • View Profile
พอดีว่าเพื่อนจะมาเยี่ยมช่วงหยุดยาวครับ ไม่อยากออกนอกพื้นที่เข้ามาในเมืองเพราะมันเลี้ยงเดี๋ยวเกิดพามันเข้ากรุงมางบประมาณจะไม่พอ เลยขอเอาใกล้ๆบ้านดีกว่า ใครมีข้อมูลแบ่งปันกันหน่อยนะครับ
ปากจัด รักจริง ตรงไปตรงมา

ช่วยกันคอมเม้นต์กระทู้เพื่อเป็นกำลังใจด้วยนะครับ

Offline จอมทัพ

• Sr. Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +9/-8
 (tmm_48) รอดูอยู่ห่างๆ  (tmm_50)
(tmm_14) ช่วยกัน comment กันหน่อยนะครับ จะได้เป็นกำลังใจให้กับเจ้าของกระทู้ (tmm_14)

(tmm_61)(tmm_61)(tmm_61)(tmm_61)(tmm_61)

Offline bababobo

• อัตราการทำประตูสาวๆ +58/-47
ออน. ไกล้ สุดก็ โอเชี่ยน แถวเดอะมอลล์งามเดินไป200-300เมตรเจอป้ายเข้าซอยไปครับ{ฝั่งเดอะมอลนะ}ราคา1600-????

นกป. เชิงสะพานพระนั้งเกล้าอะหัตถเวท/หัตถวรรณมั้ง  ราคานวดไม่เกิน400  ระดับ1-3ถามน้องๆๆ

ธานี นวดแผนโบราณ ที่เปิดใหม่ตีนสะพานพระราม 5 ราคานวด400-700 ระดับ1-3ถามน้อง{เห็นเขาว่ากันว่า1500มั้ง}

The oneแยกแคลาย  ราคาก็พอๆกันหมดละ

เอาราคาถูกต้องถนนเพรชบุรีตัดใหม่เท่านั้น ถ้าจะนั้งรถเมล์ไปก็PMมาถามสายรถเมล์ละกัน

บางบัวทอง-บางใหญ่ นี้ จนด้วยเกล้วครับ

ป.ล.จากใจเลยนะ ถ้าจะระดับ3 ที่ นกป เก็บตังไป ออน. แถว ถนนเพรชบุรีตัดใหม่ ดีกว่า

ลายแทงขอคนอื่น
« Last Edit: July 02, 2009, 11:04:21 PM by bababobo »

bewaman

• Guest
หึ หึ น้องตู จากเสือกลายเป็นแมวไปแล้วเหรอ

ต้องมาโพสถาม สถานที่อะ

แถวนั้นเหรอ โลตัสกับบิ๊กซีไง ของกินเพียบเลย จะเอาอะไรหละ ข้าว หรือก๋วยเตี๋ยว 55555

Offline Princeofdeer

• อัตราการทำประตูสาวๆ +15/-14
โอว....ท่าน bababobo ......ขนาดเหมือนไม่ค่อยมีข้อมูลนะเนี่ย.... (tmm_13)

ขอบคุณครับ....สำหรับข้อมูล....ขอจดไว้ เผื่อไปแถวนั้นด้วยคนค้าบ.... (tmm_11)
หากเราไม่ปวดท้อง...ก็ไม่ต้องการห้องน้ำ ฉันใด
ความรัก....ก็ไม่ต้องการเวลา ฉันนั้น

lfc23

• Guest
ออฟฟิศ ตาบวม ไงพี่  อาหารอร่อย  ราคาก็ไม่แพง

Offline km9389

• แก๊งขึ้นครู
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +0/-0
โอ้ววว แถวบ้านเรามีใกล้ๆด้วยหรือนี่ ไม่เคยสังเกตเลย  (tmm_25)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

Offline slp

ถ้าจะบางบัวทอง บางใหญ่ ลองแวะแถวเดอะ มอลล์งามวงศ์วานครับ ไปที่โอเชี่ยนนะครับ มีไซด์ไลน์ให้เลือกด้วยครับ หรือ ข้ามฟากมาทาง ม.ธุรกิจบัณฑิต ก็มีครับ แต่จะเปิดช่วงกลางคืนเท่านั้น เป็นโคโยตี้คลับครับ มีน้องๆ100กว่าคน หน้าตาจิ้มลิ้มทุกคนเลยครับ สนนราคาต้องสอบถามกันเอาเอง แล้วแต่ความพอใจของน้องเค้าครับ (tmm_06) บางครั้งก็ไม่ต้องควักเลยก็มีครับ  (tmm_13) คุยกันถูกคอดื่มไปคุยไปเท่านั้นล่ะครับ งานเข้า (tmm_15) เปิดห้องแถบไม่ทัน (tmm_73)

Offline wutpun

• Full Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +11/-8
 (tmm_04) (tmm_04) แถวบ้านเราเอง แต่!!!!!!!!!! ทำไงดี ผบทบ. จะกลับจาก ตจว. แล้ว  (tmm_24) สิ้นเดือนด้วย เศร้า  (tmm_57)

Offline cannabis

ออน. ไกล้ สุดก็ โอเชี่ยน แถวเดอะมอลล์งามเดินไป200-300เมตรเจอป้ายเข้าซอยไปครับ{ฝั่งเดอะมอลนะ}ราคา1600-????

นกป. เชิงสะพานพระนั้งเกล้าอะหัตถเวท/หัตถวรรณมั้ง  ราคานวดไม่เกิน400  ระดับ1-3ถามน้องๆๆ

ธานี นวดแผนโบราณ ที่เปิดใหม่ตีนสะพานพระราม 5 ราคานวด400-700 ระดับ1-3ถามน้อง{เห็นเขาว่ากันว่า1500มั้ง}

The oneแยกแคลาย  ราคาก็พอๆกันหมดละ

เอาราคาถูกต้องถนนเพรชบุรีตัดใหม่เท่านั้น ถ้าจะนั้งรถเมล์ไปก็PMมาถามสายรถเมล์ละกัน

บางบัวทอง-บางใหญ่ นี้ จนด้วยเกล้วครับ

ป.ล.จากใจเลยนะ ถ้าจะระดับ3 ที่ นกป เก็บตังไป ออน. แถว ถนนเพรชบุรีตัดใหม่ ดีกว่า

ลายแทงขอคนอื่น

ธานี นวดแผนโบราณ เพิ่งเปิด นวด 2 ชม. ห้องธรรมดา 400 บาท

ค่าตัวน้องก็ 1500 แจ่มเพียบ แต่แอบเห็นเด็กสก๊อยในร้าน 3-4 คนด้วย

น้องๆน่ารักเยอะ ส่วนมากเป็นแบบผอมบาง ตัวเล็ก

Offline อุ้ยเสียวป้อ.... (ขอพักยาวๆ)

• อัตราการทำประตูสาวๆ +131/-40
หุหุหุ   (tmm_22) เพิ่งย้ายบ้านมาอยู่บางใหญ่

เก็บข้อมูลซะหน่อย  (tmm_51)

ใครอยู่แถวบางใหญ่ก็ pm มาทำความรู้จักกันใด้นะครับยินดี เผื่อมีเพื่อนเทียวแถวนี้  (tmm_39)
งานมากตูเบื่อ           งานเหลือตูเกลียด
งานละเอียดตูงง        บอกตรงๆตูขี้เกียจ

"Forgive your enemies, but never forget their names."
- - J.F.Kennedy - -

Offline okumo

อา โอ อิ ปากเกร็ด ใกล้ๆๆ  เลยท่าน สุดยอด  (tmm_03)

Offline เด็กค่ายมวย

• จ่าเฝ้าอ่าง
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +31/-3
อยู่นนทบุรีเหมือนกันครับ อยากรู้ด้วย

Offline kangclub

• จ่าเฝ้าอ่าง
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +3/-0
อยู่ นน เหมือนกันครับ

Offline LUUK-TAO

มีนวดปู๋ อยู่ 3 ที่

1. ข้างโลตัส บางใหญ่ เด็กสวยมาก แต่แพง น้องเขาร้องมาที่ 4,000 บ.แนะ

2. ป้ายรถเมล์ก่อนถึง มบ. พระปิ่น 3 ถูกมาก 550 บ. แต่ไม่มีระดับ 3

3. ในตลาดกลางบางใหญ่ ร้านเปิดใหม่ เบ็ดเสร็จ 3,000 บ.

ลองให้ครบทุกที่ก่อนนะ ต่างกรรม  ต่างวาระ  คุณอาจจะโชคดี กินฟรีก็ได้นะครับ