Home Forum New Models Top 100 Models Model Search
Price Newsletter Discount Coupon Popular Models Advertising
อ่านการบ้านแล้วอย่าลืม

Author Topic: ขอความรู้เรื่อง "นวดกษัย"  (Read 3911 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ตลก69

• Full Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +22/-8
  • MakeLOVE not War
    • View Profile
หวัดดีครับ พอดี ได้มีโอกาสได้อ่าน FHM ของเดือน ก.ค. 52 (หน้าปกแป้งอรจิรา)
อ่านไปเจอคอลัมป์ Dr.LOVE (ไอ้คนที่ได้นี่มันน่าอิจฉา จิงๆเลยนะคับ ไปเที่ยวฟรีแถมตังค์อีกต่างหาก อิอิ )
อ่านไปเจอข้อมูลของการนวดกษัยอยู่ (tmm_51)
อ่านได้ความว่า เป็นการช่วยเพิ่ม สมถภาพ ทางเพศ ด้วย ช่วยในการชะลอการหลั้ง และบำรุงสุขภาพด้วย  (tmm_06)
โอ๊ววววว ขนาดนั้นเลยหรอคับ ก็เลยสนใจ แต่ที่อยากรู้คือ ที่ไหนบ้างที่มีบริการ
เอาแบบจริงๆเพื่อการแพทย์จิงๆนะครับ
(แต่ถ้าน้องๆน่ารักด้วยก็จะดีมั่กๆ อิอิ  (tmm_49))
มีท่านผู้รู้พอจะมายืนยันและ แนะนำร้านดีๆ ด้วยนะครับ / ขอบคุณมั่กๆ คร๊าบบบ
 (tmm_14) (tmm_14) (tmm_14)
ทั้ง ทั้งที่รู้ว่ามันอาจสายเกินไป
  แค่รักคำเดียวไม่พอเหนี่ยวรั้งเธอเอาไว้
  แต่อยากให้ได้ยิน...
ถึงแม้ไม่เปลี่ยนอะไร
ยังดีกว่าเก็บความรักเอาไว้
...ไม่พูดมันออกมา...

Offline Jack Sparrow

• Golden member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +343/-68
  • เลิฟ is fuck!!! รัก is fa...
เค้าก็รอผู้เชี่ยวชาญเที่ยวด้านนี้อ่ะ เค้าเจอแต่เด็กสวยเน้นทำระดับ 1 ให้เองอ่ะ อยากได้ที่นวดกระษัยจริงๆแบบต้นตำรับ
เลิฟ is fuck!!! รัก is fake!!!

Offline RATS EVIF

• คุณครู
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +760/-7
 (tmm_61)  ถ้าพูดถึงร้านต้นตำหรับนวดกษัย  ก็ต้อง "ร้านนะคะ" ประตูน้ำ  ตั้งอยู่ถนนเพชรบุรี  เยื้องฯ ตรงข้าม

พันธุ์ทิพย์  อยู่ซอยตรงข้ามกับสถานทูตอินโดนีเซีย  เดินเข้าไปในซอยจะเห็นร้านอยู่ขวามือ  ร้านนี้ต้นตำหรับ

ต่อมาก็มีร้านนวดกระปู๋เปิดเป็นดอกเห็ด  ไม่เน้นนวดกษัย  เน้นแต่ชักว่าวอย่างเดียว  แถมมีเปิดอ๊อพชั่น ถอด

บน 500 ถอดล่าง 500 นวดบอดี้ 500-1000  แต่ก่อนร้านนะคะดังมาก  มีน้องๆ นวดกษัยระดับเทพ  อย่างเช่น

น้องพิ๊กกี้  คิวจองเต็มทุกวัน  จนน้องเก็บเงินลาออกจากร้านนะคะ  มาเปิดร้านทูเลิฟ ที่ถนนลาดพร้าว ซอย 130

จนลูกค้าแห่ตามไปจนแน่นร้านทูเลิฟ  น้องพิ๊กกี้ ก็เก็บเงินขยายเปิดร้านทูพีชที่ถนนศรีนครินทร์  ตรงข้ามทางเข้า

ถนนหมู่บ้านนักกีฬา  ต่อมาก็เปิดร้านทูพีชแซดทู ที่ถนนลาดพร้าว  ใกล้ๆ กับฟู้ดแลนด์ลาดพร้าว  และล่าสุดน้อง

พิ๊กกี้ก็มาเป็นร้านทูพีชปาร์ตี้ที่ถนนรัชดา  ซอยตรงข้ามโพเซดอน  ซอยโดม  เข้าซอยอยู่ตรงข้ามร้าน 13 เหรียญ

ตอนเปิดใหม่  น้องพิ๊กกี้ต้องการเรียกลูกค้า  ลงมานวดเองด้วย  ตอนนี้น้องพิ๊กกี้ไม่นวดแล้ว  น้องพิ๊กกี้อายุไม่เกิน

30 หน้าตายังดูสวย  ผิวพรรณดี  เป็นเจ้าของร้านนวดกระปู๋ทั้งหมด 4 ร้าน เคยเห็นน้องพิ๊กกี้ไปงานมีทติ้งที่ TMM

ร่วมกับเว็บอื่นจัดที่ไอด้า  ถ้าอยากจะนวดกษัยของแท้ดั้งเดิม  ต้องไปนวดกับน้องพิ๊กกี้คนเดียวครับ
« Last Edit: July 20, 2009, 01:19:45 PM by Fivestars »

Offline soda.. pop ㋡

• ผู้ดูแลคลับ
  • *
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +1037/-1320
  • \(^o^)/ Hello TMM !
ป๋าไฟว์ ข้อมูลสุดยอดครับ  (tmm_13)

ยังไม่เคยโดนนวดกะษัยจริง ๆ ซักครั้งเลย

แค่ชักธงชาติ ไม่นาน ก็ปุ้ง แล้วครับ

รณรงค์ ร่วมกันคอมเมนต์ความเห็นกันคร้าบ  เพื่อเว็บเราเองจ้า

• อัตราการทำประตูสาวๆ +343/-68
  • เลิฟ is fuck!!! รัก is fa...
ผมเคยนวดกับเด็กในร้านเจ๊พิคกี้ก็สไตล์การนวดก็คล้ายๆกันอ่ะ น่ารักมากมาย แต่น่าเสียดายไม่ทันนวดกับเจ๊เขา
เลิฟ is fuck!!! รัก is fake!!!

• คุณครู
  • *
ผมเคยนวดกับเด็กในร้านเจ๊พิคกี้ก็สไตล์การนวดก็คล้ายๆกันอ่ะ น่ารักมากมาย แต่น่าเสียดายไม่ทันนวดกับเจ๊เขา

กัปตันแจ๊ค ถ้าอยากลองเจ๊พิ๊กกี้  กัปตันต้องเซ่นกับพี่หมี  ให้พี่หมีช่วยจัดให้  ถ้ากัปตันได้ลองแล้ว  ส่งการบ้านให้

อ่านด้วยนะ  รับรองว่าสุดยอด

Offline โต้ง@รั่วรัชดา

• Sr. Member
  • อัตราการทำประตูสาวๆ +154/-25
  • สู้ตายๆ

กัปตันแจ๊ค ถ้าอยากลองเจ๊พิ๊กกี้  กัปตันต้องเซ่นกับพี่หมี  ให้พี่หมีช่วยจัดให้  ถ้ากัปตันได้ลองแล้ว  ส่งการบ้านให้

อ่านด้วยนะ  รับรองว่าสุดยอด

ผมอยากลองอะ ป๋าจัดให้ผมหน่อยดิครับ (tmm_06)
ขอบคุณความทุกข์ ที่ทำให้ความสุขในคราวต่อมาเป็นความสุขที่แท้จริง

• คุณครู
  • *
ผมอยากลองอะ ป๋าจัดให้ผมหน่อยดิครับ (tmm_06)

ผมไม่ใช่เจ้าของร้านนะครับ  ช่วยจัดให้ได้ยังงัยครับ  ต้องลองไปพูดกับพี่หมี  พีอาร์รับโทรศัพท์จองเด็กที่ร้านทูพีซ

ปาร์ตี้ครับ  และก็ไม่แน่ใจว่า  เจ๊ยังรับจ๊อบอีกหรือเปล่า  เจ๊คงกลัวเดี๋ยวลูกค้าไปขออ๊อพชั่นถอดบน ถอดล่าง แถม

บอร์ดี้อีกต่างหาก  แต่เจ๊เขาใจดีให้ปลาหมึกได้นะ
« Last Edit: July 20, 2009, 01:49:02 PM by Fivestars »

• อัตราการทำประตูสาวๆ +154/-25
  • สู้ตายๆ

ผมไม่ใช่เจ้าของร้านนะครับ  ช่วยจัดให้ได้ยังงัยครับ  ต้องลองไปพูดกับพี่หมี  พีอาร์รับโทรศัพท์จองเด็กที่ร้านทูพีซ

ปาร์ตี้ครับ  และก็ไม่แน่ใจว่า  เจ๊ยังรับจ๊อบอีกหรือเปล่า  เจ๊คงกลัวเดี๋ยวลูกค้าไปขออ๊อพชั่นถอดบน ถอดล่าง แถม

บอร์ดี้อีกต่างหาก

เค้าไม่รู้จักพี่หมี สงสัยจะยากแฮะ (tmm_16)

ไม่เป็นไรครับ ไว้ก่อนๆ (tmm_08)
ขอบคุณความทุกข์ ที่ทำให้ความสุขในคราวต่อมาเป็นความสุขที่แท้จริง

โต้งจะไปวันไหน เดี๋ยวพาไปรู้จักกับเฮียหมีเขา เด็กๆในร้านน่ารักนะ โดยเฉพาะน้องสตางค์  (tmm_10) โดนน้องนัวซะจมเขี้ยวเลย

• สู้ตายๆ
Re: ขอความรู้เรื่อง "นวดกษัย"
« Reply #10 on: July 20, 2009, 01:53:46 PM »
โต้งจะไปวันไหน เดี๋ยวพาไปรู้จักกับเฮียหมีเขา เด็กๆในร้านน่ารักนะ โดยเฉพาะน้องสตางค์  (tmm_10) โดนน้องนัวซะจมเขี้ยวเลย

หลังที่ผมได้ซัดน้องก. ค่อยว่ากัน

ตอนนี้อยากได้น้องก. อะ

Offline จอมทัพ

• อัตราการทำประตูสาวๆ +9/-11
« Reply #11 on: July 20, 2009, 01:55:27 PM »
 (tmm_50) (tmm_50) (tmm_50) (tmm_50) (tmm_50) (tmm_50)
(tmm_14) ช่วยกัน comment กันหน่อยนะครับ จะได้เป็นกำลังใจให้กับเจ้าของกระทู้ (tmm_14)

(tmm_61)(tmm_61)(tmm_61)(tmm_61)(tmm_61)

• สู้ตายๆ
« Reply #12 on: July 20, 2009, 02:03:46 PM »
(tmm_50) (tmm_50) (tmm_50) (tmm_50) (tmm_50) (tmm_50)

แคะจังเลยท่าน ไม่สบายหรอ (tmm_01)

Offline ตลก69

• อัตราการทำประตูสาวๆ +22/-8
  • MakeLOVE not War
« Reply #13 on: July 20, 2009, 03:42:58 PM »
ขอบคุณมากๆนะครับ ที่เข้ามาเม้นท์ ให้ความรู้
 (tmm_14)
ถ้าผมจะไปจิงๆ ก็ต้องไปที่ ทูพีซเท่านั้นหรอคับ เพราะพอดีบ้านอยู่แถวๆลาดพร้าว
ก็ไปที่ ทูพีซซีทู ใช่ป่าวคับ
 (tmm_55)
ทั้ง ทั้งที่รู้ว่ามันอาจสายเกินไป
  แค่รักคำเดียวไม่พอเหนี่ยวรั้งเธอเอาไว้
  แต่อยากให้ได้ยิน...
ถึงแม้ไม่เปลี่ยนอะไร
ยังดีกว่าเก็บความรักเอาไว้
...ไม่พูดมันออกมา...

Offline tong1234

• อัตราการทำประตูสาวๆ +21/-3
« Reply #14 on: July 20, 2009, 04:01:47 PM »
แล้ว มัน ดี จริงๆหรอครับ ไอ้ นวด เนี้ย  (tmm_12)
ความรัก ของคน อยู่ ไกลๆ ก็ เรามัน เด็ก ต่างจังหวัด นี้หน่า